TCO-Siêu Cổ Phiếu 2021-LN đột biến gấp 15 lần cùng kỳ

DÒng tiền từ hdkd cũng ko nhiều lắm, kỳ rồi ghi nhận thoái vốn 4-5 công ty con thu về LN đột biến, dư địa phát triển m thấy ko còn nhiều, mặc dù vận tải hàng hóa đang rất ổn trong mùa dịch, quỹ vừa rút chắc chốt lời, bạn nếu giữ hàng m nghĩ chắc nên xả đc rồi. 1 vài nhận định chủ quan m đọc bctc 2 quý gần nhất

Không còn gì để nói nữa. Trướng thì ra dáng thanh cao, nhảy vào pic người ta để chửi. Bài viết thì vô nghĩa, kiến thức rỗng tuếch lùa thiên hạ vào một con hàng lợi nhuận đột biến, cổ vũ cho sự gian dối xào xáo BCTC trên thị trường, với suy nghĩ là kiếm lợi bất chất thủ đoạn. Tất cả chỉ có thế. đây là lần cuôi cùng tôi comen tại pic này…không thể để cho phường muốn tạo Scadel để nổi tiếng nhằm lấy số được.

1 Likes

Bọn đa cấp bơi hết vào đây

Các bạn không còn cái gì thông minh hơn là đi mạt sát tôi và cp đang tiết cung ah

Thử hỏi L14 xem ai bán thử 100k xem đi về đâu nào
Thử hỏi 4 năm nay cổ đông L14 ăn giấy khen ngon có gì mà so sánh các chỉ số với TCO nào
Thử hỏi L14 ngon thế không có lấy 1 cổ đông nước ngoài nào không nào
Đơn giản thế thôi-chứ chửi nhau như lũ mạt hạng đa cấp thì ai chả làm dc

room có mời MOD kiểm chứng thông tin
lên tàu giá nào đều minh bạch từ ngày 18/7

bạn bè anh nó ăn giấy khen ngon-bạn bè em nó không …khôn vào ảo vọng như bạn bè anh
nó chỉ vừa ăn cổ tức tiền và giá tăng 10 lần mua bán thoải mái anh ơi-cho nên cái phạm trù KHÔN nó đa dạng lắm-Nhưng chưa ai to mõm sủa mà thiên hạ bảo khôn đâu

các bác cứ xem các chỉ số TCO và L14

Tôi không phân tích ai đúng ai sai ở trên nhưng có một chi tiết anh đưa ra làm tôi không thuyết phục
nhìn vào tây< cổ đông nước ngoài > múc,để kỳ vọng và tin tưởng thì tôi cho là anh cũng chưa hiểu hết sự đời. Quỹ ngoại cũng fake được nhé

1 Likes

Quỹ ngoại nắm 4-5 năm đồng hành cùng cty bác ạ
MAYBANK KIM ENG mà bác nói là Fake thì em cũng chịu bác
1 cty không hề có nợ vay
trả cồ tức đều đặn đúng hẹn 10 năm nay,gần như không hề pha loãng từ khi lên sàn
tổng tiền trả cả gần 11k/cp (chưa kể thưởng cp )
cổ đông đầu tư dài hạn lãi cả 10 lần trong 10 năm
theo bác xứng đáng hơn hay cái loại L14 nhét giấy vào mồm xứng đáng hơn

TCO nhìn như thế này ối bác tiếc ,cổ tốt là cần nhẩn nha
Chọn cổ đã khó-giữ cổ khi tăng còn khó hơn

cổ ngon tực khắc nói anh em xem xét mà mua
chứ chơi chứng ai đầu cũng có sỏi cả
Họ không nói không phải là họ không biết bác ạ

Em xin lỗi nếu tin nhắn này làm phiền quý anh chị. Em không định lên tiếng nhưng thấy chướng chướng khó chịu nên đành viết vài dòng. Quý anh chị tranh luận quan điểm của mình thì cứ tranh luận . Ai theo thù theo. Họ có theo cũng có lý do mới theo. chỉ xin đừng đem đấng sanh thành người khác ra nói. Họ có làm gì mình đâu. Và họ lớn tuổi đáng cha mẹ mình thì nên tôn trọng. thân. Hi vọng và chúc anh chị sức khỏe thành công trên con đường mình chọn.

2 Likes

@SuperModerator nhờ MOD clear hết các tin nhắn của em (nếu có) liên quan tới việc bức xúc phải phát ngôn thiếu kiềm chế về bọn Đa cấp trong room này ạ

Tôi không bao giờ nói bậy-các bác hùa nhau vào phá và chửi bới tôi trước nhé
còn cp thì các bác thử phản biện xem L14 ngoài ăn giấy-so sánh với TCO ntn
Tôi chấp hết cả nhóm L14 cùng phản biện đàng hoàng

Bác biết đọc và hiểu không vậy-Hay đám đa cấp cố tình không hiểu

Kiến thức rất rộng lớn. Bạn thử mở tâm trí ra tiếp nhận một chút xem sao. Có thể sau này nghĩ lại sẽ mỉm cười. Tại sao lúc đó mình lại nói những lời thiếu hiểu biết như vậy nhỉ

2 Likes

Hết sức khốn nạn bác ạ
có im cũng không dc-vào gây sự
phản biện CP có bằng chứng hẳn hoi là nó lôi bố mẹ ra chửi

Mình cũng là nhỏ lẻ-chia sẻ để nhận các phản biện nhằm hoàn thiện bản thân-chiến thắng chính mình là khó nhất
Nhưng bè lũ A7 kia ai động vào đúng sai đểu chửi hết-Mang cả bố mẹ ra chửi
Chứng tỏ lũ đa cấp này luôn luôn động thủ -hòng trục lợi -lôi kéo trên các diễn đàn
Hóa ra 1 số bạn nhắn tin -Đám này đã bị loại khỏi cộng đồng 1 số diễn đàn nổi tiếng
Hẳn nào khi mình phản biện là lồng lộn lên-sử dụng ngôn từ hết sức vô học -bẩn thỉu

1 Likes

Tính tình của A7 vốn dĩ từ lâu đã như vậy. Nhưng trên ttck Uy tín của A7 ko thể nào chối cãi. Chỉ là do cách nói chuyện thôi. Nhiều người cũng như bạn. Sau này dần dần mới hiểu ra đó

1 Likes