TDH- Louis Holding thâu tóm- Câu chuyện dài để kể

Gồng tiếp không bác

Câu chuyện TDH là câu chuyện dài để kể, hãy cứ ngu ngơ, hãy cứ dại khờ đi bác :joy:

Cũng gồng từ 7.3 rồi :joy: chơi đến cùng chứ

Bác là siêu cao thủ rồi, rung lắc mạnh chỉ là tiếp đón lớp nhà đầu tư mới thôi bác :v:

23/9/2021: Cập nhật giá TDH

Hôm nay là một ngày rung lắc mạnh đối với TDH, cũng là ngày chào mừng nhà đầu tư mới tiếp tục tin tưởng đầu tư vào TDH. Xin chào mừng tất cả anh em

Mời anh chị em tham khảo về 2 topic khác của tôi:

Topic về PVX: PVX - nhà máy nhiệt điện thái bình 2 về đích cuối năm 2022

Topic về MHC: MHC- Vận tải biển + Chứng khoán

23/9/2021: Cổ đông lớn BII tiếp tục gom thêm cổ phiếu TDH

Nguồn:https://louisland.vn/uploads/tailieu/cbtt-bao-cao-ve-thay-doi-so-huu-co-phieu-cua-cong-ty-tai-cong-ty-co-phan-phat-trien-nha-thu-duc-1632384977-bgspv.pdf

1 Likes

Bii vẫn đang mạnh mẽ lấn sân bđs kết hợp cùng TDH

Chào bác, lại sinh hoạt cùng bác ở pic TDH rồi, chúc bác đầu tư thành công :v:

23/9/2021: Louis Land mua vào hơn 5,5 triệu cổ phiếu TDH hôm nay (23/9), nâng tỷ lệ sở hữu lên hơn 10%

Louis Land tiếp tục mua vào hơn 5,5 triệu cổ phiếu TDH của Thuduc House. Với thị giá TDH là 15.050 đồng/cp, ước tính Louis Land đã bỏ ra hơn 83 tỷ đồng để hoàn tất giao dịch trên.

Nguồn: Louis Land mua vào hơn 5,5 triệu cổ phiếu TDH hôm nay (23/9), nâng tỷ lệ sở hữu lên hơn 10%

24/9/2021: Cập nhật giá TDH

Hôm nay kết thúc phiên như vậy là quá hợp lý, sau những phiên tăng trần liên tục thì cần có những phiên nghỉ ngơi tích luỹ nền cho chặt, chúc anh chị em cuối tuần vui vẻ ! :v:

Em này chắc về 12 mới lên tiếp hả bác

Tôi không rành phân tích kĩ thuật lắm, bác xem mấy cái rsi, macd, ma20 gì đấy xem đến mấy thì nó bật :joy:. Đùa chút thôi, hàng này lên nhiều rồi nên phải chỉnh, còn chỉnh về mấy là do các anh lái quyết định thôi, chứ nó có lên theo kĩ thuật đâu mà xuống theo kĩ thuật :joy:

Chúc bác đầu tư thành công :v:

1 Likes

Sang tuần TDH mới CE lại được, giá vẫn còn thấp

TA thì tôi thấy RSI nó phải hình thành 2 cái vú mới được bác ạ. Con này thấy cũng hay hay nên vào chém gió với mấy bác cho vui. Thanks bác đã mở topic

Chúc bác đầu tư thành công :v:

Cảm ơn bác, topic lập ra tôi không khuyến nghị mua bán, chỉ để chia sẻ thông tin thôi. Tôi vẫn đang trên chuyến tàu TDH. 2 cái vú nó là thế nào bác, tức là về 12 bật lên hả :joy:

2 cái vú nó phải như thế này bác ạ, chắc thứ 2 cần sàn nốt 1 phiên nữa thì đẹp. :smiley: Thứ 3 restart lại.

Cảm ơn bác đã chia sẻ, để xem lái có chơi kĩ thuật không , còn đoạn trước lên chả có tí kĩ thuật gì cả, chúc bác cuối tuần vui vẻ :v:

1 Likes