TDH- Louis Holding thâu tóm- Câu chuyện dài để kể

Cái vú hôm nay sắp tròn rồi. Mai sàn phát nữa tôi vào tí cờ bạc nhé. :smiley:

Chúc bác đạt được mục tiêu kì vọng :love_you_gesture:

Thông tin này bác có nguồn kiểm chứng không, cảm ơn bác :v:

cđ tdh xếp hàng xuống tàu dài quá

Lúc lên tàu cũng phải xếp hàng, xuống tàu cũng y chang. Phong cách tàu cao tốc là nó phải vậy :rofl:

pic tdh laoba mình đã cảnh bảo rồi, nhưng ae máu cờ bạc quá

Trần 10 phiên, mới sàn 3 phiên mà đã quan ngại rồi hả bác, chơi thế thì chưa khô máu với lái rồi :rofl:

Trần 10 phiên nhưng những phiên ở dưới chẳng ô nào có hàng, lên đỉnh mới mua đc. xong cả làng xếp hàng đợi xuống. Đầu tư giá trị muốn đời thịnh, ham hố đu càng cụt mất tay

Phiên thứ 5 tuần trước giao dịch 25 triệu cổ, phiên nay có 8 triệu cổ sàn, vậy 17 triệu cổ còn đang quanh quẩn đâu đây, mời bác tiếp tục xem hành trình của tàu TDH :rofl:

Nó còn vất vưởng không siêu thoát đc chứ đâu. Hàng này mình k thèm nhìn, vụ năm ngoái từng chứng kiến rồi nên cảnh báo nhưng vẫn rất nhiều ng phải bỏ mạng

Chả mấy ai lên tàu đâu bác, từ hôm lập pic tới giờ có 1 2 người lên tàu thôi, pic ít người hội họp lắm bác :love_you_gesture:

Không ai để ý nhỉ. TDH có ai mua được nhiều đâu. Lên 15.x mới phân phối bớt. Sàn 2 phiên trước hàng đu đỉnh đã về đâu. Phiên hôm nay hàng về tụi lái nó chất 1 đống sàn để test cung đếm cung xem có bao nhiêu em sợ khiếp vía muốn về nhà với mama baba. Thử xem hàng trôi nổi còn bao nhiêu. Mai nó đạp 1 phát cả mớ sàn nữa thì F0 lại xanh mặt cutloss. Mai TDH chất đống sàn nữa thì tôi sẽ canh vào cờ bạc tí cùng bác chủ thớt :smiley:

Bác can đảm đi ngược đám đông đấy, chứ bà con khiếp vía chạy mất dép hết rồi :rofl:

haha, hàng lên bằng gió thì xuống cũng bằng gió, làm gì có câu chuyện điều chỉnh như mấy cp thông thường hả bác, giờ ngta trông thoát đc là may rồi, lúc trắng bên bán, lúc trắng bên mua, giờ ai dám chui đầu vào, hoạ may ng này là bác Louiss kkk

29/9/2021: Nghị quyết về việc thông qua chủ trương thoái vốn toàn bộ tại CTCP Phát triển Nhà Daewon - Thủ Đức

Nguồn: http://www.thuduchouse.vn/pdf/202109-nq-hdqt_chuyen-nhuong-dwtd_vi_1632817412.pdf

29/9/2021: Cổ phiếu nhóm Louis đi mây về gió

Thông qua Louis Land, nhóm Louis Holdings tiếp tục trở thành cổ đông lớn của của Công ty Cổ phần Phát triển Nhà Thủ Đức (mã TDH) sau khi mua thêm thành công hơn 1,4 triệu cổ phiếu TDH vào ngày 16/9. Hiện tại, Louis Land đang sở hữu hơn 5,8 triệu cổ phiếu TDH, tương đương tỉ lệ sở hữu 5,16%.
Nguồn: Cổ phiếu nhóm Louis đi mây về gió

Đính chính: Bài báo chưa cập nhật, hiện nay Louis Land nắm giữ hơn 11 triệu cổ phiếu TDH, tương đương tỷ lệ sở hữu hơn 10%

Như đã hứa, nay tôi lên tàu rồi nhé bác.

1 Likes

Chào mừng bác lên tàu TDH cùng tôi, nhắn nhủ thêm bác nào muốn xuống tàu mời xuống thoải mái nhé :love_you_gesture:

Tôi thấy cái vú nó tròn lắm. Chờ ngắm cái vú còn lại nhé. Dự là sẽ đều lắm đấy :smiley:

Tôi thích vụ cái vú bác miêu tả rồi đấy :rofl: