TDH- Nhà Thủ Đức- thập kỷ bơm tiền và lợi thế thành phố Thủ Đức đón đầu sóng BDS

vùng 10.x -11 mới là cản mạnh kl kẹt hàng tdh quá nhiều luôn mấy chục tr luôn sao mà tiết bác ơi

thì hi vọng . Đang cầm hàng mà.

Thấy múc như chưa từng được múc thì mình dự đoán thôi

Chứng khoán mà, quan trọng lời hay lỗ.

Chứ chém gió mà TK lỗ, CP cứ xuống ầm ầm ai chơi ! Phân tích hoành tráng ai xem !

Chọn giá tốt, lên giá tốt là SÚT

Nhiều cụ cũng buồn cười, cổ nó lên không thích. Sáng nay cả ATC nó dư mua 12 triệu thì phải có lý do .

2 Likes

Cổ phiếu tốt chẳng ai để ý, mới là cổ phiếu ngon. chứ đông đúc rồi hết vẻ tiềm ẩn
cứ âm thầm thôi

Nhỡ đâu họ lại cũng thèm muốn cổ phiếu của mình thì sao, không nên nói vậy Tiểu Long ah :grinning:

Nếu so giá trị thật thì TDH đang bị lãng quên quá nhiều

Em có dám nói gì đâu bác, hàng của bác chọn Thì em cứ lên tàu trước đã . Kẹp mất 2 tuần nhưng giờ thành siêu phẩm rồi. Dư mua trần 30 triệu thì đã chứng minh lên tất cả

Hàng lởm đấy, anh em bán đi :rofl:

Chào mừng các bác mới lên tàu :joy: :joy: Mới hôm qua chỉ tôi và bác chủ trên chuyến tàu ngồi rộng rãi thoải mái quá :joy: :joy:

hôm nay có thêm tieulongnu bác ạ , Hóa ra lẻn lên tàu lúc nào không hay :grinning:

có tôi đây .Định không muốn nói để mua thêm mà đếch kịp . Giờ hết cửa mua thêm rồi . LB oánh con này khiếp quá :innocent:

Chào bác Tiểu Long Nữ, tôi với bác Lao_ba đang ngồi khoang VIP rồi, bác ngồi khoang số mấy :joy: :joy:

Toàn bác chơi tàu ngầm nhỉ :joy: :joy:, có mỗi tôi đi tàu hoả :joy: :joy:

Cô Cô chậm 1 nhịp lên tàu sau các bác 1 chút thôi. Cám ơn bác @lao_ba khám phá ra con hàng lịch sử này
không nghĩ là nó giá rẻ vậy

Tàu cứ yên bình êm ru thế này mới thích

tổng 3 ngày qua khớp tổng gần 30 triệu cổ khi TDH từ 8 lên 10. Mình nghĩ vào tay đội tổ chức hết rồi. Gom bằng sạch

Hôm nay tiết cung vậy là hiểu

Mình múc đúng cái hôm nó lắc 12 triệu cổ cách đây mấy hôm ra đấy

Floating lớn, muốn mua nhiều thì phải nâng giá lên thôi

hệ sinh thái louis vuitton

làm gì có louis gì đây bác, đừng dính vào ! hàng ngon tự lên thôi

Louis làm cổ đông lớn rồi mà các bác !

link đâu cụ

1 Likes

https://www.google.com.vn/amp/s/m.tinnhanhchungkhoan.vn/louis-land-bii-bat-ngo-tro-thanh-co-dong-lon-cua-thuduchouse-tdh-post279889.amp Đây bác !

:kissing_smiling_eyes: thế này thì mâm TDH hội ngộ anh tài rồi :heart_eyes:

1 Likes