Team Only cổ đông IJC - Kiên định mục tiêu đầu tư danh mục cổ phiếu tăng trưởng lợi nhuận.- Kỳ vọng IJC vào CLB doanh nghiệp lãi ngàn tỷ

cám ơn bác nhen, nhưng em mắc màn ở đây rồi

Hết thóc rồi,e còn tí gom nốt giá 34.x hôm qua rồi, muốn tham lam cũng chả tham lam đc :rofl:

1 Likes

Các bác nghe rõ rồi đấy, nói đến mức đấy mà còn ko hiểu nữa thì thôi. Ở đây là ko có lái liếc j nhé, chỉ có cơ hội cho ae gom hàng thôi :stuck_out_tongue_winking_eye:

nhìn PDR mà thương IJC, cần 1 tổ chức mua nắm dài hạn IJC, đừng để 1 DN tốt như vậy cho chúng nó thâu túng phí quá

7 Likes

DN này phải như PHR, PDR, SJS mới đúng. EPS năm nay cao vậy , tăng trưởng 10 năm liên tục, cổ tức trả 10 năm liên tục đều đặn, rất phí…quá phí…

3 Likes

cụ tâm huyết quá. Bái phục, chắc ngoài đời cụ cũng là 1 lãnh đạo có tâm

1 Likes

mình cũng thấy thế, tiếc cho có bọn nào cứ vào đầu cơ nhảy ăn lines. Vì thế cần 1 tổ chức gom 15 triệu mua đầu tư dài hạn, ăn cổ tức thì ngon ngay

3 Likes

mình bỏ ra đúng 3 tháng lặn lội để nghiên cứu nó, xuống bình dương không dưới 20 lần. Kiểm tra từng quỹ đất, từng trạm thu phí BOT, từng lưu lượng xe hàng ngày qua Bình dương đặc biệt lượng container… rồi các khu công nghiệp từ VSIP đến Nam tân uyên để đưa ra so sánh…

Nói chung rất kỹ trước khi giải ngân

12 Likes

anh tâm huyết thế ạ, em đi theo bác mong có cháo húp

1 Likes

Tự doanh và tổ chức hoặc nước ngoài nếu lượn vào đây mà xem rồi cho kiểm toán làm DD doanh nghiệp này , thì tự nhiên sẽ thấy…nói chung họ vào họ sẽ thấy ngon ngay vì họ rất chuyên nghiệp, đánh bật mấy thèng lướt lát ăn lines

3 Likes

Hôm qua em cũng giải ngân full em này, mỗi năm cùng lắm ăn 4% cổ tức, thấp hơn lãi ngân hàng 1 xíu

1 Likes

tìm doanh nghiệp ngon . giá rẻ giờ hiếm lắm, như đãi cát tìm vàng…Thật ra mà nói con IJC hay cái lượng giao dịch tốt rất dễ gom lượng lớn phù hợp với size của tổ chức và các quỹ chuyên nghiệp…chẳng qua là họ chưa biết đến deal này thôi…

2 Likes

năm nay only nói với bác bét nhất 30% cổ tức cho 2021…mà trả tiền chứ không trả giấy nhé.

3 Likes

Hôm qua cụ nào ấn lệnh mua MP, làm nhầm mịa thành lệnh Short MP + thị trường hơi yếu thế là nó tạo thành đợt short. Chứ tổ chức ai dại gì bán kiểu láo toét vậy. Cũng có thể bọn MHC chỉ có gần 3tr cổ, nó bán chốt xong, giờ lại vào quỹ đạo bình thường.

3 Likes

Tôi thì thấy mối quan hệ giữa IJC và BCM đang đem lại rất nhiều lợi thế cho IJC mà chưa thấy DN nào có và nhìn vào sự tăng trưởng của DN thì thấy đầu tư giá trị đúng nghĩa. Và chính vì vậy quá trình đè gom rất mệt mỏi cho người cầm cổ.

1 Likes

lợi nhuận EPS của IJC hiện nay đang ngang ngửa với các DN đầu ngành như NVL, PDR, SJS thậm chí hơn…trong khi các các DN này giá rẻ cũng 6x, còn lại toàn gần và trên 100 k

Tổ chức sớm muộn cũng phải nhìn thấy tiềm năng của nó chứ

2 Likes

Bỏ ra tầm 500k đánh láo hôm qua, đổi lại múc dc gần chục triệu cổ giá dưới 44.

2 Likes

cứ cho là hẳn 2tr cổ đánh láo đi bác

1 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

cũng ko láo lắm. cover lại hết chỗ bán xong lại gom thêm được giá rẻ,

1 Likes