Team Only cổ đông IJC - Kiên định mục tiêu đầu tư danh mục cổ phiếu tăng trưởng lợi nhuận.- Kỳ vọng IJC vào CLB doanh nghiệp lãi ngàn tỷ

Nay break thật nhưng chả ai dám mua đâu :smiley:

sau pha rũ mạnh nhỏ lẻ chạy té khói nay ijc đi lên khá nhẹ nhàng hehe

Anh Only cho em xin link bên group All In với anh nhé!

1 Likes

hnay lái ôm hết hàng 1 tiếng vào gần 2tr cổ nhưng nhỏ lẻ chắc không dám vào chỉ bán ra thôi đến phiên này thì mình cũng chịu không dám mua thêm nữa.

Mấy ông phủ nhận PTKT một là cực kì cứng FA, gắn bó dài lâu với doanh nghiệp, 2 là học hành chưa tới mới FOMO rớt hàng. Ăn 10% bằng TA cũng là ăn, còn hơn lì đòn gồng hàng hên xui. Tiền đã vào túi mình mới là tiền thật.

Đang bắt đầu test đỉnh. 10’ mà có 1tr5 cổ phiếu bán chủ động nếu không vượt phiên này chắc lại quay lại tích lũy

1 Likes

Chuẩn bị xả hàng nha các cụ, cổ đông nhiều quá chừng à :rofl:

Chặng đường còn dài còn gian nan lắm các bác ạ :)) ptkt thì cũng chỉ là công thức. Mà công thức thì ai học cũng biết. Ai cũng biết thì ai thua ai thắng :)) ptkt là cái mà tạo lập tạo nên cho mình thấy mà thôi :)) vấn đề vẫn chính nó là tâm lý các bác ạ. Đầu tư một khoá học tâm lý về đánh chứng thành tài luôn :)) e cầm mỗi ijc nên k khoái qua topic all in lắm. Loãng

Em nhắm mắt bịt tai ôm thôi, kệ ai xả thì xả

đặt lệnh rồi mà không không khớp anh em

Team gì định bán 1 triệu ăn sàn tiếp à :V.

Lên đúng mốc 35,5 thì xả. Các anh định đón khách mới lên tàu à

1 Likes

Mua đi , chiều trần đấy các bác, hnay t khen nhé, mua mạnh vào, k chiều k kịp lên tàu lại tiếc😀

1 Likes

Cổ ngon thì càng ngon, múc gia tăng mạnh đi các cụ :rofl:

Dn BĐS chia cổ tức tiền giống như gửi Bank thôi, chia giấy tăng vốn phát triển dự án ngon hơn. Chuẩn bị vào vòng mới :rofl:

Đừng tiếc tiền, múc đi, giá đỏ rồi, phải múc ngay k lại k mua được, tàu sắp chạy lên ga 4x rồi, chân thành mua đi nhé, cty ngon như thế, giá này rẻ quá rồi, k mua hsau lại tiếc :grinning:

1 Likes

Tuần này 37,x nên các bác mua ngay có quà liền, đang tranh nhau múc đấy, múc nhanh đi, mấy bác tìm hiểu DN kỹ thế còn gì, DN nó ngon VL ra, PDR nó còn 9x thì em nó 6x còn rẻ, tăng trưởng thì bền vững giảm là cơ hội mua, mua đi, allin k phải nghĩ😀

Hô múc rồi à :)) thôi té cái nhỉ :))

anh em có hàng thì bán đi, index vượt 1400 rồi còn gì. giờ này chắc còn only trên tàu chứ các bác bán hết rồi còn gì :stuck_out_tongue: :face_with_raised_eyebrow: :stuck_out_tongue: :face_with_raised_eyebrow:

2 Likes

Thôi bạn. Cũng ko nhất thiết làm loạn topic này làm gì. Ae ai biết đủ dừng lại đúng lúc thì có quà mang về. Tham muốn ăn cho no thì có khi lại mất hết. Xem toàn lái lợn quay tay đạp xuống rung hàng chứ nhỏ lẻ có mấy. Đánh toàn cò kè bớt một thêm hai thì ăn đc cũng mệt đầu lắm. Một là mua xong vứt mẹ đấy hai là bán chuyển con khác. Topic bên kia vắng quá ae toàn tụ tập ở đây. Híc