Thập kỉ khủng hoảng thiếu cung bds sẽ sản sinh ra một loạt siêu đại gia giàu có tột bậc. Họ là ai ? Hiểu là siêu giàu

Không thấy nói gì đến L14 nhỉ :pensive:

1 Likes

có còn gì, ông đọc mỗi tít à =))))

1 Likes

L14 ngon thế mà ko biết đám nhận học trò a cứ lao đầu vào bọn ghẻ lỡ SGR NHA có tiền ko để mua Camry L14 mà mua bọn ghẻ lỡ Vios SGR NHA kia ăn vài đồng bạc.

2 Likes

Ae nó thử nghiệm kkkk

3 Likes

Tôi cũng vừa viết 1 post cách đây ít lâu nói giống hệt. Tôi ko phải đệ tử A7, tôi check đủ các kiểu thấy L14 quá ngon. Vậy mà không hiểu sao ông A7 đi gào thét phân tích khắp nơi mà nhà A7 vẫn xúc đủ các thứ khác =))

Sau khi học xong trò nào cũng muốn tìm cổ như A7. Nhưng họ sai ở chỗ chỉ định giá đc lô đất chứ ko định giá đc chính A7.

18 Likes

13 Likes

Bọn nó học anh và thằng nào cũng muốn như anh và hơn. Thằng nào cũng muốn kiếm 1 con khủng hơn L14 của a và chính bọn nó cũng thấy L14 đã tăng quá nhiều và bọn nó muốn tìm con nào đó chưa tăng để thành A7 thứ 2 thành L14 thứ 2. Bọn nó chắc gì đã đọc hết cuốn sách a viết và đọc dc 10 lần giống e. Haha

4 Likes

Khà khà ! Vấn đề A7 trực tiếp tham gia điều hành, quản trị các vấn đề về tầm nhìn vĩ mô, vốn, , nhân hòa, tầm nhìn phát triển dự án, thời điểm hợp lí bán đất…còn ae đệ tử họ chỉ giống trong ảnh dưới. Thì sao so đc.??

10 Likes

Cái đó thì quá rõ. NHA lãnh đạo thì còn tạm chứ bọn Lãnh đạo SGR toàn ng gia đình chúng nó. Cp lên tý chúng úp bô vào đầu cổ đông r đang cho tay trong mua lại giá thấp. Dự án có nhiều mà bán rẻ rúng cả 1 căn chung cư lời dc 50tr. Loại cty đó có cả ngàn Hecta cũng vứt

2 Likes

Nghe sếp nói đồng thuận nhân hoà là ám chỉ con sgr rồi :))

A7 nói chung thôi. Vì trong các dn hay xung đột lợi ích. Nếu mình chọn chỉ dựa tiêu chí đất ko thì ko đủ. Nhiều dn nó có cho ăn đâu em.

5 Likes

Em quan sát hình tướng anh Phạm Thu Sgr có mũi to đẹp, tai to biết lắng nghe không lẽ lại không cho anh em cổ đông tý cháo sao kkk

Tầm nhìn Screenshot_20210416_164309_com.zing.■■■■

9 Likes

Phấn đấu để được ở Phù Ninh với Sếp

L14 có A7 làm Hải Đăng để nhân viên vs các thành viên hđqt theo rồi. Các yếu tố của 1 ngọn Hải Đăng
1- Tầm: Nhìn về tương lai, chứ không phải đi nhìn về quá khứ
2- Sáng: Tâm trong sáng, mang lại lợi ích cho tất cả: Nhân viên, cổ đông
3- Trung: Một tình yêu với L14

AE nào đã từng tham gia điều hành 1 cty có thể nhìn thấy điều đấy!

7 Likes
  1. Tầm nhìn về tương lai
  • Tầm nhìn về con người: Nhìn được 1 hội đồng quản trị tốt nhưng thiếu động lực (Ae theo dõi lợi nhuận mà HĐQT tạo ra từ thời kỳ 2010-2015, và 2015-đến nay để so sánh)
  • Tầm nhìn về thị trường: Chứng, bds phán rất ít trượt (theo dõi trên ■■■■)
  • Tầm nhìn về hàng hóa: 10 năm sau người dân người ta cần các sản phẩm bds gì (ae theo dõi các sản phẩm dự án của L14)
  1. Sáng
  • Lợi ích nhân viên: Xem lương nhân viên (trong mục chi phí hoạt động) tăng trưởng, có nhiều nhân viên đang nắm cổ.
  • Lợi ích cổ đông: View 5 năm ae xem X bao nhiêu lần
  • Chưa soi được A7 ăn cắp của L14 đồng nào
  1. Trung
  • Vẫn đăng bài liên tục về L14, xin dự án mới liên tục
  • Phân tích chi tiết từng hạng mục nhỏ trong bctc, dự án
  1. Ký tên: Fan cuồng
4 Likes

Dòng bđs đợt này có NVL PDR DPG mạnh kinh.

Làm học trò a7 thì phải vận dụng kiến thức dc học để tìm cổ đánh là đúng rồi, chứ cứ dựa dẫm a7 mãi thì chỉ là kẻ ăn bám

2 Likes

Sgr tăng 70 lần tròn 5 năm r, NHA năm qua đến nay cũng tăng mấy lần, h các bố mới tìm ra thì đu đỉnh là đúng r, các đệ tủe cứng của a7 cũng ăn con này bằng lần hết r

1 Likes