Thập kỉ siêu nợ xấu. Ngân hàng đầu tiên báo lỗ...phát súng báo hiệu tiền chạy văng guốc dép khỏi bank để múc đất

Bảo dân trí thấp lại tự ái

Chào thầy, e mới chốt dc lô đất. Mai vào Dig tất tay dc k ạ?
Chúc thầy cuối tuần an lành.

Có đất lên hết

13 Likes

Ôm Bank hay Thép nhóc,thấy bọn tao lồi mồm cay nhỉ :)))))

Ngân hàng nó vẫn là trùm, các ông chủ ngân hàng vẫn đại gia, siêu giàu.
Chỉ cổ đông nhỏ lẻ húp váng mỡ thôi haha. CP ngân hàng nó cũng chả sập, hai phiên đỏ, 1 phiên xanh xanh cho các con giời kỳ vọng kkk

Thầy ơi ôm pvl được không ạ

Cổ phiếu tăng từ lúc có tin nó đầu tư rồi, giờ đến lúc khai thác thì bán cp ra chứ còn ai đi mua vào bạn.
(Tin ra là bán khi kỳ vọng đã đạt)

Mây chú ô m bank lai đứt nưa rôi , đã 4 lân bi Úp bô .kkkkk

Cảm ơn thầy rất nhiều. Chỉ mới nghe video và theo thầy 3 mã L14, DIG, CEO trong 4 tháng em đã tích luỹ cho mình thêm 1 tỷ. Hi vọng sắp tới được gặp thầy và học thêm được những bài học của thầy :relaxed::relaxed:

CII vốn hóa chỉ mới 10k tỷ đồng trong khi giá trị tài sản ròng của nó 4 tỷ đô la, nói thế đủ hiểu !

1 Likes

Bộ trưởng Tài chính đề nghị Bộ Công an xử nghiêm trốn thuế bất động sản chính phủ can thiệp vì bđs tăng quá vì chênh lệch giàu nghèo, 1 bên là dự đoán thiên thời bởi anh Tuấn A7 cao thủ, 1 bên là nhà nước chỉnh nắn chính sách, không biết cuối cùng ai thắng

11 Likes

Hôm trước short cp bđs hả bạn. Chia buồn với bạn nhé :smiley: Giờ đừng lên sủa bậy nữa, lo mà cover hàng đi =))))

1 Likes

Em cảm ơn sư phụ

thầy ơi, e tin thầy :muscle:

T2 là bay thôi nào

1 Likes

Em gom góp cóp nhặt tất tay theo Thầy rồi ạ.

Lúc L14 268 cũng nhìu mõm nói ủn lắm; giờ 4xx cũng bảo ổ ủn ; nghĩ a7 nhiều tiền vậy à não ngắn :grin::grin::grin:

LŨ CHIM LỢN MẤY NGÀY VỪA RỒI KÊU ÉC ÉC ÉC LÀ CHÚNG NÓ MUỐN ĐỚP HÀNG CỦA F0 - KHI CHÚNG NÓ ĐỚP XONG LẠI QUAY LẠI KHEN NGAY Ý MÀ - LŨ CHIM LỢN TỪ XƯA VẪN THẾ - VÀ ĐÂY LÀ LÝ DO TẠI SAO CHÚNG NÓ SỦA NHIỀU THẾ.

1 Likes

Đất lên vù vù, các bác để ý thêm đất tở miền trung tây nguyên cũng tăng nhé, đak lak, buôn mê thuật, gia lai…
Ký tên: DLG HAG

1 Likes