Thầy Tuấn A7 sẽ ra sao nếu L14 (Licogi14) dò tìm đáy thủng 200k? Cùng xem phân tích kỹ thuật!

, ,

Vì sao Himlam không bán lúc 120 mà bán sau khi QC bị bắt đến khi chỉ còn 60? Đến giá 60 thấy ảo còn 120 thì không?

Mình đã đọc sách của 7 và những kiến thức của 7 đã rất cũ bạn ạ. Chỉ những người lười đọc sách chứng khoán thì bảo 7 giỏi thôi. Về Dig, nếu tốt thì 7 không cần lên mạng hô hào, pr bằng nhiều kênh. Bạn hãy nhớ, trên đời này dính đến tiền là nó rất là phức tạp và tàn nhẫn, dễ như bạn nói thì bà bán rau muống cũng chơi chứng khoán được.

Bạn không tìm hiểu rồi, Him Lam bán Dig từ tháng 8 2021 bạn ơi

1, “kiến thức” cũ hay mới không quan trọng, quan trọng bạn học được gì qua đó, hiểu được và kiếm được tiền từ đó. Không hiểu thì “trí thông minh của bạn chỉ là trí nhớ mà thôi”. Không biến được “kiến thức cũ” đó thành tiền như Anh Bảy thì bạn đọc 1000 cuốn sách cũng như nước đổ đầu vịt.
2, Anh Bảy nói về DIG, L14 hay bất kỳ CP nào đều nói sự thật, công tâm, không thiên vị, bao che. Cũng không hò hét bắt ai mua bán bằng được. Mua hay bán là quyền của mọi cá nhân nhà đầu tư và họ phải chịu trách nhiệm với quyết định của mình.
3 Cũng là DIG CEO L14 ai vào trễ chưa được ăn thì chờ. Căng ma gin quá thì bán chút ít giải tỏa tâm lý là được rồi. Đường dài mới biết ngựa hay.

Sao toàn ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng l14 hay a7 thì liên quan gì mấy ông mà cứ soi mói vậy.l14 ra sao là chuyện của l14

Bạn ơi đây là mạng xã hội, sẽ có những ý kiến trái chiều, nếu bạn tự tin với quan điểm của mình thì bạn đưa ra bàn luận thôi. A7 được quan tâm vì đâu đâu cũng thấy topic của 7 và đệ tử.

Chúc mừng bác chủ thớt đã ngộ ra chân lí kiếm tiền ổn định từ chứng khoán : bám gấu A7 mà cắn xé.
Nhớ có thời nick Phong gì đó đêm ngày ra rả bêu rếu mã L14. Sau vài năm như thế mới thú nhận: tớ kiếm được 10 đồng thì có đến 5 là nhờ ra sức đạp L14 rồi tranh thủ mua rẻ lúc ấy. Đó là công thức vàng kiếm tiền từ chứng khoán, tuy ko nhiều nhưng cá kiếm ổn định =))=))=))
Túm váy lại: em kể chiện cũ chứ ko nói gì các bác tên Phong đâu nhé. Bác nào nhớ đầy đủ tên nick đó thì PM inbox hộ em nhé

1 Likes

Giá Dig 31/12 là 96 và 30/3 là 92 theo lý thuyết là nếu L14 phải lỗ chứ nhỉ. Để mà lãi 148 tỷ trên 700 tỷ nếu quy ra DIg thì giá mua dig là 75. Vậy là l14 bán đi dig ceo ở đỉnh rồi gom lại ở đáy à. Mình ko quá hiểu bctc lắm nhưng đây là cái mình hiểu đc. Vậy A7 lướt sóng đỉnh cao rồi. Có khi đã bán dig ceo giá 9x và đang múc lại thì quý 2 dù dig giá 8x vẫn lãi dòng

mua sách thái phạm đọc đi bồ tèo. xong mua mấy con thái phạm hô luôn. kkkkk

Đào tạo mấy con gà làm đại bàng là việc khó. Chúng m cắt hết ₫i. T vào nhặt xác chúng mày. 5 năm sau gặp lại t lên trăm tỷ nghìn tỷ rồi

Lúc đó bán chỉ 1/10 thôi

Thái Phạm là ai b? Mình chỉ đọc sách về các tỷ phú thôi

Họ bán miệt mài từ đó đến giờ bạn ơi

tỷ phú mẽo à bạn. như mấy a chuyên gia học mẽo về vẫn thua lỗ bình thường.

B không biết là thầy 7 của bạn học Buffett ah

Thế nào là giá trị thực vậy bác? Bác định giá nhà bác đang ở giá trị thật là bao nhiêu?

mình gọi là anh A7, thay vì sân si thì bạn nên tập trung đọc sách nâng cao năng lực bản thân

Mình vẫn đang học hỏi, mình sân si chỗ nào b?

1 Likes

chê A7 kiến thức cũ, nói A7 đi hô hào. chim lợn cả thôi đừng tỏ ra cao sang sách vở làm gì.

2 Likes

Mình nói sai không b? Kiến thức cũ và hô hào cổ phiếu của mình mua sau khi nắm vị thế tốt. B chỉ ra chỗ sai giùm mình?

1 Likes