[THE 2ND CHECKPOINT] The Race with WINTERBEAR

Oops…! sorry :sweat_smile:

143 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

147 Likes

Ôi, Iris nhanh quá. Em vừa gửi cho chị Karol rồi nha. Chậm chút hì hì

133 Likes

Con bé ấy nhanh như điện. Mới lúc chiều khi vừa đăng bài đã thấy vào check-in rồi :smiley:

130 Likes

Em cũng vừa hạ cánh :laughing: chờ anh chị @hoang_cong_thanh nữa ạ

133 Likes

Ui, nhanh chậm nằm ở chặng 1 đó anh ơi. Hôm trước yêu cầu của Lady Bear đơn giản nhưng làm sai tè le. Chặng 2 này của chị Karol khó hơn chút. Nhưng em vẫn ổn :dizzy_face:

136 Likes

Ừa anh chị vẫn chưa xong. Chắc trưa mai mới hoàn thành được. Mong vẫn kịp trước hạn đó @hoaithuong_pham

131 Likes

Haha vậy là khá rồi. Nhóm chị @huynh_baongoc hình như vẫn còn ở chặng trước. Chưa thấy người nào onl cả.

129 Likes

SẮP! ĐỪNG CÓ HỐI :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

135 Likes

:laughing: :laughing:

109 Likes

Không tham gia nhưng theo dõi các nhóm sang vòng này thấy nhộn nhịp hẳn. Chặng sau @Rhiana ra đề phải không?

107 Likes

Chủ đề này mở trong 24 giờ nên trưa mai vẫn kịp. Các nhóm tạm nghỉ chân ở đây rồi lại sang điểm kế tiếp. Thoái mái chị ơi :grin:

98 Likes

Nước sông k phạm nước giếng nhé ông kia :)))) vừa tới. Sao con bé @Iris_K nhanh dữ thần vại ~.~

91 Likes

Thôiiii đừng có tag :rofl: cắn đấy

100 Likes

:))))))))) cắn ai chưa biết nha men

97 Likes

Đề bài vẫn do cô Bear lựa chọn chú Matthias ạ. Điểm checkpoint tới các nhóm sẽ tách nhau ra theo các thứ tiếng nên đây là cơ hội tốt để mọi người nói chuyện thoải mái bằng tiếng Việt :smiling_face_with_three_hearts:

130 Likes

We have arrived. Our group has gone through a few issues but we are now okay. Prepare for the next day. Thank you.

P/s: I apologize to Lady Bear for using English in this comment.

138 Likes

I hope you’re doing well. Please take a break before your next test. If you need anything, please let me know :smiling_face_with_three_hearts:

141 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

144 Likes

Chị Karol ơi, em muốn biết, lát nữa cô Bear có online ở đây không ạ?

125 Likes