Thế giới mà chiến tranh thì kinh tế nát , các quốc gia lại đua nhau in tiền thôi, cứ theo A7 trú ẩn cổ đất bền nhất

Lái bẩn sợ nhất những ông MÙ + ĐIẾC và học theo tư duy A7 vì có dùng truyền thông dọa dẫm … thậm chí dí súng vào đầu để cướp cổ đất cũng quyết không nhả hàng kk

6 Likes

Việt kiều lo ngại chiến tranh , lượng tiền kiều hối lại tăng ầm ầm . Rồi lại thêm nhịp tăng cho tài sản đất đai thoai

3 Likes

người người, nhà nhà…khắp các group, diễn đàn đang hồ ôm cổ P anh ạ. Anh cho bọn em xin nhận định của anh về dòng P.

DXG lởm đúng đó.thần kinh đi múc cổ nhà thằng Thìn lươn kkk. :laughing:

1 Likes

P tăng trong ngắn hạn nhé nhưng cần tỉnh táo quan sát tình hình thế giới, thoát hàng dứt khoát khi có biến. May mắn fomo theo có thể kiếm được 15% nhé! Còn sóng dài thì những phiên chỉnh như thế này thì canh múc bđs la ngon!

Mai kia dầu giảm lại ăn bô .

Hôm nay canh vào thêm DIG giá sàn. Ra tin là thời điểm vàng để tích sản giầu sang. Em cảm ơn thầy A7 nhiều.

kkk…hôm nay là phiên thứ 2 ảnh hưởng của thông tin chiến tranh nga và uk nên các ae bình tĩnh cổ tốt thì nó vẫn tăng thôi…còn cứ kê lệnh bán như phá mả thì cũng là tự up bô nhau thôi kkk

Thằng ngu mày viết thử 1 bài viết hay có giá trị lên xem nào, trần được 1 phiên giả tạo cũng đòi khoe tao chụp ảnh rồi để xem 1 năm nữa đất xanh nhà mày coa hít khói CEO và DIG ko nhé

Chẳng mấy khi có dịp ngon thế này…cổ BĐS hầu như đỏ cả? Chim lợn và đám phản phúc đâu vào mà hót đi, không lại lỡ mất dịp tốt.

1 Likes

Thực ra hôm nay DXG tăng trần là hoàn toàn có cơ sở. Chủ tịch Lương Trí Thìn ngoài buôn đất ra còn buôn Boom nữa. 10 năm nay đều quăng boom. Nên nhà đầu tư thấy đó là cơ hội khi có chiến tranh

Nghe A7. Em cứ xúc DIG và SCR. Xong điếc

cứ giảm thế này làm tài khoản em lại có thêm nhiều tài sản DIG… kkkk

Chào bác Nam, lâu lắm mới thấy bác cmt pic của A7 nhể

1 Likes

Capture
Anh em Digger chuẩn bị tinh thần lên cung trăng chưa nào :sunglasses:

8 Likes

Nhìn nick tôi đi là tôi từ đâu, một cổ ko đầu tư nói thế cho nó vuông, ngành đéo nào mà suốt ngày lên investing oil xem giá khổ vcđ, đấy là chưa nói các bố mỗi năm cho vài đồng cổ tức hãm vãi

trên thị trường chứng khoán này chỉ A7 là người tử tế và hào sảng nhất. Em mới chơi ck từ tháng 6/2021, từ thằng đánh T+ nay mua mai bán theo broker khuyến nghị 4 tháng trời lãi dc vài %. Từ ngày biết A7 dc vài tháng và học tư duy của thầy, tài khoản x4 lần. Cảm ơn thầy.

4 Likes

Đến bác Long còn tranh thủ gom đất với tham vọng lọt top 3 cty BĐS. Làm nghề nào rồi cũng lấy tiền đi múc đất mà thôi

3 Likes

Oánh nhau tiền in ra thêm chỉ là giấy lộn ! Vàng và đất đang lên ngôi ! Ko ôm vàng mua đất chỉ có toang !

theo A7 chir muc L14 giau sang