Thế giới mà chiến tranh thì kinh tế nát , các quốc gia lại đua nhau in tiền thôi, cứ theo A7 trú ẩn cổ đất bền nhất

Thái P bú fame ghê quá. về nhà mà bú tí mẹ. cứ nhảy vào nhà người khác cắn càn. cho củ xả thành đĩa thịt bây giờ.

1 Likes

Qua CK Mỹ mà đánh

Thầy A7 cho e xin ý kiến về lãnh đạo cổ TCH. E nghe nói cổ này tốt nhiều đất sạch nhưng lãnh đạo như anh thìn DXG phải ko ạ, Lãnh đạo hơi khó chịu đúng ko thầy

E ku.!! Vấn đề chúng mày đã khá chưa??
Hay thua sml. Đọ tk đệ tao ko chấp tất cả lũ chúng mày

26 Likes

Cống rãnh cứ đòi sóng sánh với đại dương thầy ạ

Hơn bác ạ

Chú khá kiên nhẫn đấy, vòa đây làm gì anh em nó chửi cho, chú học được tý kỹ năng, nói với trẻ trâu nó nghe. Tham lam sân si làm gi.

học đi đôi với hành học mãi mà thực chiến yếu thì nó ko có ý nghĩa. mong Anh nói gì nó ý nghĩa hơn với bản thân và cộng đồng!

Mấy con lợn không thích cổ đất thì cút ra khỏi topic người ta đi. Vào đây sủa làm gì, làm người có lòng tự trọng một chút đi lấy phúc cho con cái chúng mày sau này. Ko sau này để ra nó thiểu năng trí tuệ đó.

1 Likes

Ck thế thế giới đang phục hồi !

Những người có nhiều tiễn sẵn rồi hay nói cách khác là đẻ ra ở vách đích thì đọ làm gì và thước đo của tôi cũng không phải việc đấy.

Quan trọng tôi sai thì tôi mất ít tiền vì tôi đâu phải thánh có quả cầu pha lê để biết trước tương lai. Còn ông đúng hôm nay nhưng chưa biết tương lai thế nào đâu nền đừng đắc ý sớm.

1 Likes

Tôi vẫn tin và theo Thầy A7! @Sieucophieu12345

Bán sách hết chưa thái dúi. Lo bán nhanh để mưa xuống uớt hết sách, lỗ vốn đấy.

Nói chung là kèo này chú mày xin thua đi. Đừng cố đấm ăn xôi nữa

2 Likes

tôi nghĩ đây đúng là Thái đấy, vì giọng văn y hệt, đặc trưng, đặc biệt là “quả cầu pha lê”. Hơn nữa, Thái chịu nhục giỏi thật, đây là pic BDS, chú em thích bán sách mở cái khác, câu gà. Cứ chõ vào làm gì, anh em tôi đã không thích rồi, cút đi, đỡ bực mình.

Đi buôn những thứ ko phải của mình nên ít ng lỗ (buôn đất).

tuy cùng tên Thái nhưng em phải công nhận Thái Phạm chịu nhục, chịu bị ăn chửi giỏi thật sự

Thái phạm là ai thế, chưa bao giờ mua cổ hắn phím kk

Livermore đầu cơ nhiều quá về sau thua lỗ cuối cùng phải tự sát .

Trong một báo cáo về thị trường chứng khoán Việt Nam mới đây, ông Petri Deryng, quản lý quỹ Pyn Elite Fund nhấn mạnh rằng không hề nhìn thấy tác động tiềm tàng của căng thẳng Nga -Ukraine với thị trường chứng khoán Việt Nam. Người quản lý Pyn Elite Fund cũng tỏ ra lạc quan với thị trường chứng khoán Việt Nam trong vòng 5 năm tới. VN-Index sẽ hướng đến vùng 2.500 điểm. Hiện nay, các công ty niêm yết Việt Nam có bức tranh tài chính vẫn rất khoẻ. Trong bối cảnh kinh tế toàn cấu yếu, xuất khẩu Việt Nam tăng chậm lại nhưng kinh tế Việt Nam vẫn chống chọi được. Thái Tuất ko có thành tích hay có chiến tích gì suốt ngày chém gió ! Thái Tuất nói sao về chuyên gia quản lý quỹ phát biểu ???