❤️ The King is returned 😁

, , , ,

Còn gần 1K nhà ở thương mại thấp tầng . Đợt này loại hình này tăng giá mới kinh

1 Likes

Đẳng cấp!

Cám ơn anh em tin tưởng.

Chúng ta sẽ cùng nhau giàu :grin:

3 Likes

Xin lỗi anh em. Có anh em nào biết tình hình hiện tại CSC đang thi công phân khu nào không ạ? (Không tính nhà ở XH nhé). Cảm ơn anh em.

Dalia , biệt thự đảo. Sắp tới sẽ shophouse đường 100m Võ Nguyễn Giáp và khu chung cư thấp tầng .

6 Likes

1 Likes

Đợt này CSC có vẻ tăng bền vững nhể

Vẫn chung tình với em CSC,

Một niềm tin vững bền, giá trị của CSC còn vượt trội rất nhiều!

3 Likes

Tịt thanh khoản tiếp nữa ah ?

Muốn có thành khoản hãy tham gia vào hoạt động Mua hoặc Bán. :dagger:

1 Likes

Kiếm được tí lộc anh em ợ, :grin:

Đoạn này về cơ bản thị trường chưa xấu hẳn nhưng chưa phá được thế 2 đỉnh đâu. Nên cần có một tính toán dài hạn, đừng để lái ép bán hay tạo fomo lao vào.

Chúc anh em luôn giữ được cảm xúc tốt, cảm xúc chiến thắng để gặt hái được nhiều thành quả tốt đẹp.

3 Likes

Tính đến hôm qua ngân hàng nhà nước đả rút tổng cộng 90 nghìn tỉ qua kênh tín phiếu nhé anh em.

2 Likes

Đẳng cấp CSC còn gồng được không bác

1 Likes

Vãi chưởng! :grin:

2 Likes

Dài hạn CSC vẫn ok, còn ngắn hạn thì chịu!

Thị trường mà sập 100 điểm thì có thánh đoán, phải chủ động quản trị danh mục đầu tư thôi. Cùng lắm giảm về 28 lại mua có gì đâu mà sợ, thủng 28 thì về 26 lại mua được. Căn bản là có chiến thuật mua bán hợp lý thôi.

Chúc may mắn!

2 Likes

Nước ngoài lắm hàng thật đấy, bán liên tục mà không hết nhỉ?

Theo anh em hôm nay có bán không?

Hôm qua ngân hàng nhà nước đã giảm rút tiền qua kênh tín phiếu từ 15 nghìn tỉ xuống 10 nghìn tỉ rồi nhé anh em. Nghĩa là sau mấy phiên rút đã lấy bớt ở thị trường 100 nghìn tỉ đồng.

Động thái rút tiền của ngân hàng nhà nước sẽ giúp ổn định tỉ giá, giữ giá vàng không tăng nóng nữa. Hy vọng chỉ ảnh hưởng nhẹ đến thị trường chứng khoán.

Giai đoạn rút tiền qua kênh tín phiếu lần trước đã làm thị trường sập khá nặng và sâu. Lần này hy vọng là không như thế.

Chúc anh em ngày mới nhiều may mắn!

2 Likes

CSC hôm qua vẫn mạnh mẽ trước giông bão.

Hôm qua ngân hàng nhà nước tiếp tục rút 15 nghìn tỉ đồng qua kênh tín phiếu. Tổng số tiền rút ra đến nay là 115 nghìn tỉ đồng.

Ông Nguyễn Văn Thưởng thôi giữ chức Chủ Tịch.

Vụ án bà Trương Mỹ Lan có nhiều tình tiết mới, số tiền chiếm đoạt tăng lên nhiều so với ban đầu.

Lãi suất trái chiều tại các ngân hàng Lớn và Nhỏ. Lớn giảm, Nhỏ tăng nhẹ.

FED tiếp tục giữ nguyên lãi suất ở mức cao trong kỳ điều chỉnh này. Dự báo vẫn sẽ có 3 lần điều chỉnh giảm lãi suất của FED năm 2024.

Chúc anh em ngày mới nhiều may mắn!

3 Likes

2 ngày cuối tuần chắc sẽ có nhiều điều bất ngờ. Anh em nhớ quản trị tốt danh mục nhé.

Ẩn số quan trọng trong ngày đáo hạn phái sinh là Khối ngoại vẫn liên tục rút ròng mạnh như trong ảnh.

Chúc anh em nhiều may mắn!

2 Likes

Cứ mỗi ngày tăng 1 ít thế này làm nhớ lại năm 2021

1 Likes

Đợt này dân bán vàng nhiều, lãi thì rẻ không biết tiền chạy về đâu đây

Phiên hôm nay là một phiên tăng khá mạnh tạo GAP và chỉ số đóng cửa có thể nói chạm đỉnh năm 2024.

Chúc mừng anh em đã có lãi nhiều trong sóng uptrend đầu năm 2024.

2 Likes