❤️ The King is returned 😁

, , , ,

2 Likes

Anh em có nhận được thư mời họp đại hội cổ đông không nhỉ?

Tôi không nhận được thư mời, nay gọi điện hỏi thì được nói cầm ít cổ phiếu quá không có thư mời họp luôn :sob:

2 Likes

Em có 6k cũng khô g nhận được thư mời họp

Thấy có 1-2 điểm sáng r… Ngâm cứu thêm và chọn timing nào :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Ai mua biệt thự đảo kìa

dantri.com.vn/xa-hoi/nguoi-dan-xep-hang-tu-sang-som-lam-thu-tuc-lien-quan-den-nha-dat-o-ha-noi-20240410123642432.htm

1 Likes

BĐS Huế đang nóng, ae cẩn thận lái họ vẽ chart lùa.

BĐS tại Huế đang ấm nóng, có những vị trí giá đã tăng ≈12%. Khoảng 2 tuần trước đấu giá đất tại Hói Soài Thượng có đông NĐT tham gia, trước đấy là đợt mở bán của BGI tại AEON Huế với rất đông NĐT tham gia.

2 Likes

HDB: Mục tiêu LNTT 2024 đạt 15.852 tỷ đồng, +22%; Dự kiến trà cổ tức 2023 theo tỷ lệ 10% tiền mặt và 15% cp

Bây giờ đánh đất và cát bác nhé. Sóng bank kém hấp dẫn hơn, dành cho vốn rất lớn thôi

1 Likes

Phiên T2 VNINDEX giảm là cơ hội cover cho các bác đầu tư CSC bị rũ phiên T5,6; Tránh lái họ kéo giống NHA từ 16,70-23. Bác nào mua mới hoặc gia tăng thì không nên vì VNINDEX vùng 1276-1292 là đỉnh rồi, cá nhân em cũng đã và đang chuẩn bị tiền để VNINDEX điều chỉnh xong thì mua gia tăng CSC.

Bạn @Thau_Tom này kiên chì thật, chúc nhiều may mắn nhé.

Thị trường xấu nhỉ?

Nhưng sau cơn mua bao giờ trời cũng rất sáng.

Chúc quý vị nhiều may mắn.

2 Likes

Vãi nhỉ?

Vỡ cả nên được mới kinh.

Về được 20 không các anh lái?

1 Likes

Giờ ko bắt còn đợi lúc nào mới bắt??

Vẫn viết từ ấy đến nay, vẫn trong post mềnh tao ra mà tự nhiên admin đòi phê duyệt, khét thế nhể? :stuck_out_tongue_closed_eyes:

PS: anh em già làng trưởng bản trả lời giúp tôi với. Chứ mới tham gia F247.com chưa thạo lắm :grin:

1 Likes

Khi nào room có 100 người theo dõi thì là lúc giá cổ phiếu bay cao.

Heo người quá, chăng ăn thua. :grin:

1 Likes

100 người follow thì lúc đấy sắp úp bô rồi bác !

Csc 3 phiên nay biên độ giảm vậy là cổ phiếu khá khỏe. Đội lái control khá ổn, rõ ở phiên ATC hôm qua.