❤️ The King is returned 😁

, , , ,

Cotana 2x gom dần là rẻ rồi, cứ: ép mạnh vào làm gì…
:grin:

Đẳng cấp :smiley:

3 Likes

Thông tin về chung cư xã hội tại Eco Garden Huế
Tính ra thì hơn 16 triệu / 1m2 nhé anh em.

Anh em nào ở Huế chưa có nhà ở có thể tham khảo nhé, thông tin khá đầy đủ đấy. Chúc anh em nhiều may mắn!

1 Likes

Đã đến lúc đếm cua được chưa. Thiên hạ đang lao vào dòng chứng khả năng ae đi đếm cua là hợp lý đấy.

Đây là cơ hội tốt nhất để mua CSC, khi mà vướt lên 38 khả năng sẽ không bao giờ quay lại giá dưới 30 nữa.

Ngựa tốt kén anh hùng, chỉ những người đã lên kế hoạch một cách đầy đủ và dài hạn mới hưởng trọn niềm vui.

Nhớ lại câu nói nổi tiếng của tỷ phú Mỹ, ông Herry Ford nói: “May mắn là tàng tích còn sót lại của bản thiết kế và kế hoạch”. Hãy tự xếp mình vào những người may mắn, đó cũng là bí quyết quan trọng trong đầu tư và làm giàu của các tỉ phú hàng đầu thế giới.

Kế hoạch của tôi đơn giản là mỗi tháng mua thêm 1k CSC, còn bạn thì sao? Hãy bình luận ý kiến vào đây nhé!

Tiền rồi sẽ như giấy lộn thôi, tin tôi đi. :smiley:

PS1: Mấy anh lái cứ ép giá mạnh vào giúp em, Thanks in advance!
PS2: @Đỗ Phong nếu em có mặt trên này thì nhắn anh nhé!

2 Likes

Tiền rẻ rất nhiều nhé anh em,

1 Likes

Csc giá này mấy a lái bảo các e múc đi. A bao lỗ😄

Còn hàng bán đi em ơi, cho sập xuống 20 đi em :smiley:

Em làm sập được xuống 20 thì để lại số điện thoại anh mời cà phê cám ơn nhé.

Rất mong sớm được gặp em ở quán cà phê. Chúc em nhiều may mắn!

1 Likes

Toàn đại gia!

Chúc mừng các đại gia đã trở lại với những bữa tiệc chiến thắng.

‘Chóng mặt’ với đà tăng giá căn hộ chung cư (cafef.vn)

2 Likes

Cả thị trường không có gì cả, chỉ có mỗi tiền… Ngân hàng giờ cũng thừa tiền.

CSC ta cùng giàu nhỉ?:smiley:

1 Likes

Giàu hay không thì chưa biết, nhưng anh em còn ở lại thì cũng trải qua một quá trình gian khổ. Khổ tận cam lai… Huế đợt này chốt giao dịch liên tục… Ngày đó sẽ đến sớm thôi

Tuyệt vời, :grin:

Mãi anh em nhé!

3 Likes

Xuôi chèo mát mái chén chú chén anh.
Lên thác xuống gềnh cắn nhau như rạm .
Nói thật nhờ tư duy A7 mình mới giữ hàng được đến tận bây giờ. Không thì cũng chết vì margin đợt tháng 11/2022 rồi . Đợt đó anh em chết quá nhiều !

3 Likes

Anh em nào làm nhà nước thì mới thấy đợt này nhà nước làm ráo riết đẩy nhanh đầu tư công như thế nào. Họp hành liên tục để thúc đẩy tiến độ. Kinh phí năm nay giao sớm hơn các năm trước từ 3-6 tháng

A7 là kẻ thù của Đỗ Phong nên anh không chơi :grin:

Tư duy cũng bình thường như mọi người thôi mà có gì đặc biệt đâu. :sweat_smile:

@ Bá kiến ơi? Em ở đâu?

2 Likes

Mấy tháng vừa rồi anh em toàn vào hang núp gom hàng.

CSC sẽ là nơi quy tụ của các đại gia :grin:

26/4 đại hội anh hùng sẽ lại quy tụ.

Hẹn gặp những người anh em tại bữa tiệc của những người chiến thắng.

bonus thêm cho anh em bức ảnh các tỷ phú Việt ăn thịt c.h.ó mừng chiến thắng.

PS: Bức ảnh này do em chụp lén khi đang đi tiếp thị bia nhá anh em. Trong bức ảnh có 2 nhân vật nổi tiếng võ lâm là Bá Kiến và Đại Sự thích đủ thứ.

Vì đợt này em lại bận đi tiếp thị bia nên chắc dừng post bài một thời gian. Do phải tranh thủ kiếm thêm tiền để mua CSC, biết đâu nay mai giá giảm về 20 mà sự chuẩn bị của mình không đủ thì lại rất buồn.

Chúc anh em nhiều may mắn, em phải đi lấy hàng tiếp thị đây!

3 Likes

đội này đánh kiểu kê dưới mà không mua đúng ko bác ? kê xong huỷ :sweat_smile:

Em đang bận đi tiếp thị bia bác ợ. Nhưng danh xưng Bá Kiến vang danh khắp cõi mạng chắc chắn không phải tự nhiên mà có. Còn Đại Sự là một nhân vật không tầm thường, chắc 90% người tham gia thị trường chứng khoán đều nghe qua có người rõ tường tận, có người chỉ biết mơ hồ qua các câu truyện được kể lại.

Tất cả những điều em biết nhờ là cà bia ôm vỉa hè chỉ có vậy!

Chúc anh chị đầu tư nhiều may mắn! Em đi tiếp thị bia tiếp ạ.

Sứ mệnh của Thiền Sư là mang sự Thịnh Vượng đến cho mọi nhà.

Hãy luôn qua cửa hàng nhà em uống bia nhé Đại Thiền Sư :smiley: Cám ơn Đại Sư luôn ủng hộ!

1 Likes