❤️ The King is returned 😁

, , , ,

Sáng nay em đã ngồi tính ngày trung thu rồi mà, miệng bảo dạ còn lâu mới đến 17/9 cơ mà. Thế mà các anh nỡ lòng nào úp thật bất ngờ, huhu :sob:

2 Likes

Nhắc lại!

3 Likes

Sáng nay, trước giờ giao dịch Tư Mã đã nhắn cho 2 ông bạn bạn vàng với nội dung như hình. Thế mà vẫn bị các anh đánh úp làm không kịp trở tay.

Các anh lái nhớ đấy nhé, lần này binh tàn chạy tan tác mỗi người một nơi. Hãy đợi Trọng Đạt ta tập hợp lại binh mã cho các trận chiến sắp tới.

Hãy cố lên những người anh em.

2 Likes

Hình ảnh đau thương mà năm nào cũng cứ lặp lại. Tàn quân đã về tập hợp đông đủ đợi lệnh cho trận chiến quan trọng cuối năm.

Chúc các chứng sỹ, bình tĩnh để chiến thắng các trận đánh quan trọng cuối năm.

1 Likes

Copy trên mạng internet

TÓM TẮT TUYÊN BỐ CỦA CHỦ TỊCH FED POWELL (31/7/24):
:heavy_check_mark:#Fed giữ nguyên lãi suất ở mức 5,25%-5,50% vào tháng 7.
:heavy_check_mark:Thay đổi trong tuyên bố:

1. Tăng trưởng việc làm được điều chỉnh từ “vẫn mạnh” thành “đã giảm nhẹ”, lưu ý rằng tỷ lệ thất nghiệp “tăng lên nhưng vẫn ở mức thấp”.
  2. Trọng tâm chuyển từ “rất chú ý đến rủi ro lạm phát” sang “chú ý đến cả hai mặt của nhiệm vụ kép” (việc làm và ổn định giá cả).
    :heavy_check_mark:#Powell ám chỉ khả năng cắt giảm lãi suất vào tháng 9 , nêu rõ rằng nếu dữ liệu lạm phát và việc làm đáp ứng kỳ vọng, việc cắt giảm sẽ được đưa ra thảo luận.
    :heavy_check_mark:Công cụ FedWatch dự đoán sẽ có ba lần cắt giảm lãi suất trong năm nay.
2 Likes

3 Likes

1 Likes

1 Likes

Ảnh lấy trên mạng!

Cám cảnh nhể.

Cố gắng lên những người anh em.

Hết mưa, trời lại sáng thôi.

1 Likes

VN-Index ‘cắm đầu’ giảm 28 điểm, một cổ phiếu VN30 ‘thủng đáy’ lịch sử

Ánh Nguyệt • 01/08/2024 15:18

Thị trường chứng khoán “đứt gãy” nhịp phục hồi sau phiên rơi gần 25 điểm đưa VN-Index lùi về mốc 1.226. Hàng loạt cổ phiếu bất động sản, chứng khoán, thép chìm trong sắc đỏ trước áp lực bán dâng cao.

Bài gốc.
VN-Index ‘cắm đầu’ giảm 28 điểm, một cổ phiếu VN30 ‘thủng đáy’ lịch sử (nguoiquansat.vn)

2 Likes

Có toang thi cac bác cung thông cảm chu biet sao

1 Likes

Bác k nhán sơm để anh em chạy cùng

2 Likes

2 Likes

2 Likes

Hôm qua thị trường cho anh em ta rước đèn lồng hơi sớm ha mọi người.

Cây hôm qua cũng chỉ là tín hiệu thôi, chưa giông với đèn lồng mọi năm nên hay bảo trọng nhé.

Bình tĩnh, tự tin và không cay cú mới mong chiếm được ưu thế ở cái sòng bạc này.

Lúc nào hoảng loạn quá hay nghỉ một thời gian.

Nghỉ ngơi luôn là cách tốt nhất để renew lại bản thân, renew lại danh mục. Nó cũng là thời gian tốt nhất để nhìn lại những được mất của bản thân.

Phải nhìn thẳng vào những sai lầm của bản thân và sửa chữa nó một cách triệt để mới mong trở thành người ngoại hạng.

Tôi luôn nhìn lại bản thân mình, nhìn lại những chiến lược mình đặt ra, nhìn lại những thông tin mình thu thập và đánh giá nó một cách thường xuyên. Có những thời điểm là hằng tuần, có những thời điểm là hằng ngày.

Chúc quý vị có thêm niềm tin, mạnh mẽ và dũng cảm bước đi trên con đường mình đã lựa chọn.

Nhật ký của một kẻ amator!

2 Likes

Cuộc sống còn dài và tương lai còn nhiều cơ hội. Hãy bình tĩnh nhé anh em!

2 Likes

Nhắc lại!

2 Likes

3 Likes

Câu này thì đúng rồi, nhưng nghe hơi kỳ nhỉ anh em :smiley:

3 Likes