Theo dấu chân Cá Mập

hôm qua e tháy dòng tiền nó nảy vn30, thấy lệnh vào VPB nhiều quá e cũng đưa theo mà ko thấy khả quan hiii. tưởng tiên vao mạnh vn30 giảm bên ngoài

J có còn nhiều kbc, ksb, vnd, ads, ita không

J nhanh tay lắm, chắc sáng bán sạch rồi

2 Likes

Sáng J mới rời bỏ anh Tuấn Vix, Gex thì phải

1 Likes

nay mua 50% vnd lúc test ma20 mai múc gia tăng đc ko J?
soi giúp con VND với pro

2 Likes

Bị khùn :rofl:

1 Likes

VND đang dao động từ 19-20
Em này hàng nhiều quá khó đánh nếu ko có Tây hỗ trợ

TK mình có gì, tốt nhất ko nên khoe :grin:

TT mặc dù hồi cuối phiên nhưng AE ko nên hứng, phía trước lại sắp gặp cản vùng 1.150 rồi :rofl:

Đoạn tới Ưu tiên các mã có kqkd tốt quý 2

4 Likes

Đúng vại. Hihi. Vĩx nay khớp hơn 60 t cô . Liệu hàng về có giá dưới 11 ko thài @Jean.2007 ooi

2 Likes

Sau EVG, VC7… bác cho ý kiến em VPH với ạ
Khủng long BĐS Sài Thành

3 Likes

dc4 thì sao bác nhỉ có được ko

1 Likes

Target 9.5

3 Likes

DC4 thanh khoản thấp quá

1 Likes

Đêm qua, ck Mỹ đã điều chỉnh khi Nasdaq tăng gần 30% kể từ đầu năm, cú leo dốc mạnh nhất kể từ 1983.

Trong tuần này tt tài chính thế giới sẽ đón nhận nhiều thông tin quan trọng, bên cạnh đó là sự bất ổn tại Nga…

Về VNI, sau sự kiện APEC thì phiên hôm qua lại có thêm một cú rung lắc mạnh nhưng kết phiên VNi vẫn lên cao nhất kể từ đầu năm.
Và mặc dù chỉ số VNi giảm mạnh so với đỉnh nhưng có rất nhiều cp đã lập đỉnh lịch sử hay vẫn tăng đều đặn trong suốt năm qua…

—> Có thể thấy rằng, thị trường chứng khoán không thiếu những cơ hội đầu tư có khả năng sinh lời cao và vượt trội so với bối cảnh chung.
Điều quan trọng là chúng ta cần tập trung vào các doanh nghiệp có nền tảng cơ bản tốt, kết quả kinh doanh tăng trưởng để có thể tìm ra được “cơ hội vàng” thay vì “mải mê” chạy theo các biến động của chỉ số.

Và sau biến cố APEC thì các bạn hãy nhìn lại quá khứ của các cp “lái lợn” bởi những lãnh đạo DN tồi, đẩy giá thần công “ăn bằng lần” chỉ trong một thời gian ngắn: “ăn bằng lần” thì “chết cũng bằng lần”.
Do vậy, bản thân mỗi cá nhân cần xem lại tư duy đầu tư và phương pháp đầu tư để đạt hiệu quả cao nhất, tránh rủi ro đổ vỡ bất thình lình…

3 Likes

con nào ở đáy thanh khoản chả thấp bác, vc7 cũng vậy thôi

Nói thế này thì thua :grin:
Chắc mới than gia chứng trường :grin:

1 Likes
2 Likes

Hnay VNI lại dựng đứng​:purple_circle::purple_circle::purple_circle::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

2 Likes