Theo dấu chân Cá Mập

nay anh Jean ko ở đây buồn thế e biết phải hỏi ai ?

1 Likes

ko phải hỏi ai. đợi VNI về dưới 1100-1120 thì cứ ck nhắm mắt phang. phang tiền thịt

1 Likes

cụ nói cũng có lý, chứ mình thấy nền kinh tế giờ tới cuối năm, sang năm vẫn kỳ vọng vào đầu tư công nhiều. chứ các ngành nghề thấy lẹt đẹt lắm.

nhóm đầu tư công đa phần đánh theo sóng thui,thị trường chu lên thì nó lên,xuống thì nó xuống,nội tại định giá cao,hết sóng thì ra

1 Likes

Tầm này mà có nhiều tiền em short chắc chắn ăn đậm, broker của e cho lệnh short ăn từ hôm qua hjhj

Câm mồm vào đi nào :grinning:

vâng bác nóng quá, em mời bác bia 333 giải nhiệt ah

Thị trường tèo đánh short là chuẩn đó e

1 Likes

các anh dánh short thì lập pic mới mà mời gọi, làm gì phải vào này hô tôi thế, ai thích đầu tư theo kiểu nào thì đâu tư

Chào các bác em chạy trước đây

hii bac đi du lịch mà vân vào f ah, khi nào vix hốt lại được hú e với e nhé

1 Likes

ĐI TẮM BIỂN MÀ TRỜI NẮNG QUÁ. LẠI NGỒI HÓNG HỚT TRÊN NÀY.KK VIX MÀ DƯỚI 10 LÀ MUA ÍT 1 ĐC. CƠ MÀ ĐỂ SOI NGÀNH CK THÌ VND DƯỚI 17 KÈO THƠM HƠN

Trích dẫn

1 Likes

Em cho rằng chiều lái dễ úp bô lắm ạ nên canh hồi là short phái sinh sẽ có nhiều $

1 Likes

ê còn hàng giá 19.x đay huu

ngoi canh như a gachoi voi a là ổn nhất

1 Likes

bác cho hỏi con VPH giảm dc nữa ko
thấy ngon quá mà hôm qua giảm sát sàn

ACE trong pic này chắc cũng ít ng oánh PS. thuộc hệ an toàn. đu đỉnh thì gồ lỗ. gồng hết sức rồi mới cắt vòng mới. giờ hô oánh PS chắc ko ai giám chơi.năm ngoái volum toàn 25k tỷ. tạo lập nó kiếm mớ. giờ thanh khoán lèo tèo. ít ng chơi

em bảo bác rồi. cứ cầm tiền đứng ngoài. mà trest quá thì đi du lịch đâu đó. tuần tới hoặc tuần sau đợi cho các con gà oanh nhau chán đi. ae chúng ta vào nhặt zép.

1 Likes

Mọi người nghe nhóm em cứ giữ chặt short kiểu gì cũng ăn đậm không nghe bất cứ ý kiến nào khác nhé ah

1 Likes

ok , ko ngứa táy chân, tay máy về lỗ sập mặt , 2tuan nưa quay lại