Theo dấu chân Cá Mập

tuy mã mà hạ thôi bác, mấy con khỏe cứ gôm chứ

1 Likes

thôi e ko tham gia, e chạy chậm ăn chậm ko nhanh chân dc

2 Likes

Hạ tầng, XD, TS có vẻ đang hút tiền hơn cả. Rõ ràng là dòng cp này chưa tăng và KQKD khả năng sẽ tốt hơn

2 Likes

Mấy con gà lao vào APEC khả năng kẹt cứng là rất cao

không hiểu những ace nào còn bắt đáy họ nhà APEC thì đã từng trả qua họ là a quyết nhà a nhân như nào. FLC đa từng 1 phiên vớt đáy 100tr cp trong 3p giá 10.3 giừ còn 3.5k. những cụ bắt giá 10k rờ bố mả kêu như vạc chưa thấy bờ. đó là bài học kinh nghệm xương máu. nếu thoát đc kể cả lỗ 30% vẫn phải cắt. vẫn phải thoát. sau này tìm cp tiềm năng sẽ gỡ lại nhanh

3 Likes

Nhóm ĐTC trở lại ? khả năng chiều nay là có biến các bác ạ :smiley:

J thấy VLB, DRH, DAH, KSB em nào tốt hơn, vì sân bay, cầu đường đầu tư công đều phải tiêu thụ khối lượng lớn bất kể nhà thầu là ai. Vì đá rất khó vận chuyển từ miền trung, miễn bác vào được, cũng không nhập khẩu được. VLB thì đá cũng ngon, KSB đá được cấp phép mỏ mới và có khu công nghiệp lấp đầy 90%, DRH thì giá còn penny.

1 Likes

KBC chuẩn bị bốc đầu

Tây ba lô mua ròng 40 tỏi toài các cụ

Vni tăng gần 5 điểm nhưng Vol rất thấp nên khả năng nhà tạo lập kéo bluchip xanh nhưng dòng tiền ko vào. Dự thị trường chỉnh về quanh 1100 thời gian tới.

dòng tiền k vào thì tao vào ăn mình :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

thị trường sinh ra trong sợ hãi. lớn lên trong nghi ngờ. và úp sọt bởi sự thỏa mãn, góc chia sẻ

1 Likes

Kết phiên Vni tăng hơn 5 điểm với Vol thấp kỷ lục. Như vậy VNI tiếp tục hình thành mẫu hình củng cố giảm giá, vẫn tiếp tục lộ trình chỉnh về quanh 1100 điểm

1 Likes

Một phiên “cố gắng” phục hồi nhân phẩm của VNI với GTGD khá thấp.
Điểm nhấn là Tây lông mua ròng khoảng 140 tỷ (phiên thứ 4 liên tiếp)
Dòng TS đã nổi sóng khá rõ với VHC tím và ANV FCM đều vượt cản mạnh, đóng cửa lên cao nhất 8 tháng.

—> Rõ ràng dòng cp TS đang bắt đầu tạo sóng!

2 Likes

Còn về KQKD thì dòng cp Đường đang cho thấy sẽ có kqkd tăng trưởng so với cùng kỳ do giá đường liên tục neo ở mức cao

Họ Apec nay xanh lơ luôn… khiếp :upside_down_face::upside_down_face: ông nào nay bắt đáy chắt chết ngất :lying_face::lying_face::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Vững tin mai tím lịm bác ơi :slight_smile:

KCN ngoài KBC lộ diện kqkd thì VGC cũng có kqkd rất tốt.

2 Likes

—> DTD tích luỹ lâu vẫn nên gom!

1 Likes