Theo dấu chân Cá Mập

nói chúng ở giai đoạn này. cá nhân e là. giám mua được thì sẽ bán đc. nhiều khi đu sai thời điểm. mà tt xấu là phải xuống ngay. chứ e thấy nhiều a em đu thì đu đc mà khi xấu cố gồng. gòng đến mức quá ngưỡng cắt lỗ rồi thì lại chôn vốn. rồi vào chửi lung tung lên. nhiều khi gặp những th này khá mệt :sleepy: :sleepy:

1 Likes

xuất khẩu gạo sẽ tăng từ nay cho cho đến 2030. e có tin BCTC quý 2 này chắc chắn là sẽ có lãi. cửa lên 26 là sẽ có

Có nhiều thành phần hay ho lắm:

• Lên ko bán, xuống ko bán
  • Lãi chút là bán, lỗ sâu éo bán
  • Tin xấu ko bán, lai hô bắt đáy
  • Cp lên đỉnh cũng éo bán, ai khuyên bán lại bẩu “chim lợn”
    :grin::grin::grin:

Lại thêm triết lý của 7 điên là chỉ “liếm” chứ ko “nhổ”
500 vẫn rẻ rách :grin::grin::grin:

3 Likes

em gia nhập tt sau bác khoang 7-8 năm. nhưng với những năm vào e đủ hiểu tt này. bác đơn phương độc mã bao nhiêu năm nay rồi chửi nhau rất nhiều thành phần, từ Fba một chín đến đây.kkk.

1 Likes

VNi đã 3 phiên tăng mạnh. Nếu có điều chỉnh thì ngưỡng 1.140 sẽ là hỗ trợ. Mọi người ko nên mua đuổi, trừ những trường hợp cp đã điều chỉnh xong.

1 Likes

SSI đợt này mạnh quá!

2 Likes

hôm qua e có đặt lệnh mà nó lại ko khớp. đc bác ạ. giờ còn 1 ít HCM. thấy nó đang đuối đuối rồi lền đang bán tỉa dần.

1 Likes

sao 2 dòng đầu nó giống e năm 2022 thế này, bài học nay đã tỉnh

HAG nay có giá 9 rồi

1 Likes

HHV có tin tốt có thể qua 16

1 Likes

HAG dậy sóng

1 Likes

HHV kéo ĐTC rồi

Hôm nay ĐTC thực sự có mưa :grin:

2 Likes

cổ phiếu đẹp nhưng sai thời điểm cũng thành xấu , giờ đúng thời điểm của nó rồi a ah

1 Likes

Chúc mừng ĐTC

1 Likes

hôm qua chỉ là chỉ báo cho cơn bão sóng sắp tới thôi bác ạ. e tin bác chính. sẽ đưa ĐTC vượt đỉnh mọi thời đại

1 Likes

image
chúng ta đang ở trên tàu gái ơi :joy: :joy:

1 Likes

Quả Vol HHV thế này thì trần chắc rồi

2 Likes

Đợt trc VCI, đợt này nghỉ nhường đất cho SSI, càng sợ càng lên bác ạ =))

con PGB co tin gi ma sang lên xanh dữ a Jean