Theo dấu chân Cá Mập

đời ko lấy của ai hết a ah, bác đã thực sự bỏ công sức thì vai năm nữa sẽ gặt hái và trả hét nợ thôi, tôi vẫn tin bác Đức

1 Likes

ở những năm 2010–2012 bắc vượng làm gì đủ tuổi so với bác đức nhà mình

lên xuống lên lại là chuyện thường tình hii… 2009 là thời kì hi hoàng của HAGL, rất tiếc bac bỏ bds đi nông nghiệp sớm quá

2 Likes

ối CII xinh rồi kìa

1 Likes

di sản của bác đức là đưa lên bóng đá việt nam sang 1 tầm mới. di sản bác vượng là đưa ngành xe điện việt nam sang các nước tư bản. nói chung 2 bác đều có tâm. tiếc em chưa từng làm cổ đông của 2 bác. nhưng chưa bao giờ chim lợn hàng của 2 bác :joy: :joy:

2 Likes

DTD giá đỏ ko gom. lai đua giá xanh tím ư :slight_smile:

1 Likes

VND lại như chưa có chuyện gi

vnd đa rời tàu

nhà a Tuấn e lại lẻn lên

1 Likes

em thử điện báo chồng em xem. chốt hết ở đỉnh có ổn ko. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

để hỏi thử chắc ăn no quá nên giữ thôi, mà sợ chịu cầm tiền ko dc cũng lẻn lên rồi a a

1 Likes

hôm qua ck e khè các anh em hơi nhiều… cứ bảo kéo trụ đạp chỉ số. chẹp. nghĩ cũng tội. ôm tiền đứng ngoài quan sát. kể cũng an toàn :joy: :joy:

1 Likes

VHM NVL gánh tim ghê nhỉ, chắc lại kéo trụ roài, hú hú

1 Likes

GEX hàng a tôi hôm nay khét thế nhỉ

2 Likes

vãn ghiền Mwg nhưng rất tiêc ko dám vào nó,

mê ly , rât tiếc rụng hàng nó nhiều

1 Likes

vuojt 20 gia tăng được ko nhỉ

1 Likes

a nghĩ vượt 20 là múc đc :grin: sở hôm nay kéo trần nổ volum thì… ối zồ ôi

nay dễ bay lắm, giống cii

1 Likes

theo kinh nghiệm của a thì hàng a tuấn mượt thì hay theo dòng tiền. dòng tiền vào thhif mình đu. khi dòng tiền ra là mình cũng phải ra theo. chứ đừng cố chấp thì GEX múc giá này ok. vượt đc 21 thì ngắm tới 23.

1 Likes