Theo dấu chân Cá Mập

Như VND mua ko rủi ro nhiều

Bọn LCG HHV đã tăng đâu?

IDJ muc thoi anh e

Về bán nhà mà múc

1 Likes

bởi vì cả con sóng ck nó mới có tăng 10% cò mấy con kia con mạnh cũng x2 rồi bác J ạ. nên e vào VND là chuẩn bài

2 Likes

hôm qua VND có giá 18.X có ai mua thêm đâu. có mình em múc thêm. giá 18 mua chỉ có thắng chứ ko lỗ đc.

2 Likes

https://nguoiquansat.vn/tap-doan-deo-ca-chinh-thuc-khoi-cong-goi-thau-6-12-du-an-san-bay-long-thanh-83222.html

3 Likes

DIG kìa…

Pdr múc cất tủ thôi

Số mã giảm điểm áp đảo, nhưng index vẫn kéo cố nhờ trụ…index lên một mạch từ 1000 lên 1200 chưa có nhịp chỉnh đáng kể mà chỉ có lên và lên…
Khắp nơi diễn đàn khoe lãi, môi giới hô múc…
hic

VIX từ 4 lên 14 vẫn chưa thấy bỏng tay sao…

Tây sáng bán giờ quay lại múc ròng =)))

bác hô chỉnh từ nhịp 1145 đến giờ mãi VNI nó ko chỉnh cho bác vào lại hàng. cứ rong rẩy thế thôi :joy: :joy:

cái kiểu kéo trụ xanh vỏ đỏ lòng này thì nhà đầu toi càng loạn chưởng…lái kéo mạnh vào vix từ 4 phải lên 40 là rẻ rách :smiley:

1 Likes

Vnindex tăng 1

VNindex tăng 13 phiên liên tiếp chưa giảm, các anh kéo kinh tởm thật,cảm ơn các anh giúp cho nhiều nhà đầu tư chốt lời đậm đợt này…mời các anh kéo tiếp và quay tay với nhau :smiley:

Giờ mà có giảm 30 điểm một phiên cũng bình thường và cũng chưa đủ hấp dẫn để mua

Nhue này là sao ta?

Các phiên cứ giao dịch tỉ đô thì dòng nào hưởng lợi nhất nhỉ

ôi Ricons 1 thời ngưỡng mộ mà sao thành ra thê này…ngành xây dựng dân dụng hết thời sao ?

1 Likes