Theo dấu chân Cá Mập

Nay bác vào thêm ko ạ?

1 Likes

em múc thêm 18.8 :rofl:

1 Likes

nếu có múc thì đừng vay magin. thì ko phải xoắn. đỏ là múc

Em đang canh giá 18.6 để trung bình giá, qua lỡ lên giá hơi cao

3 Likes

tất tay tất chân đi bác, chứng vịt ngan đợt này sẽ lên 1500 :smiley:

bác lại dọa ngta nữa roài. em mua chưa bao giờ ai dọa đc em luôn :sunglasses: :sunglasses:

Muốn có nhà lầu siêu xe, gái đẹp phải có máu liều…mục tiêu phải lớn chứ mốc 1200 nhằm nhò gì, phải 1500 mới chốt lời :smiley:

EM TIN BÁC.KKKK

Trích dẫn

1 Likes

Lâu lắm chưa thấy cổ phiếu sàn hàng loạt mà toàn màu tím hoa sim nên bà con rất hưng phấn làm giàu từ chứng khoán :smiley:

1 Likes

từ lơp 1 đến lớp 5 em còn ko sợ. lại sợ ông lớp 7…( 1535 còn đu đc. giờ 1195 lại rén. chỉnh này chắc chỉnh tâm lý. a có lãi thì chốt. a lướt t+ thì canh bán đó là chuyển bình thường. ôm đc mã tốt thì nó điều chỉnh thì gia tăng thêm thôi bác ạ. bác hô chỉnh từ nhịp 1145 mà mãi chưa chỉnh cho bác duoiws 1k để vào lại hàng. :joy: :joy: :joy:

2 Likes

em con cái ảnh tam sàn là liệt bác có thích e gửi cho. rời từ đỉnh 1500 về 1350

giờ tôi có hô chỉnh đâu, hô múc tất tay mà :smiley:

bác thừa biết trên F này hô là một chuyện còn hành động lại là chuyện khác, chém gió cho thoải mái đi…tiền của ■■■■■■■■■ nộp cho thằng khôn thôi

1 Likes

DIH Tăng trường đầu bảng

1 Likes

nói chung tiền là tiền của ace. ace phải biết chắt lọc thông tin. đưng nge ông nào khuyên hay ông nào dọa. mua đc thì bán đc. còn mua cổ phiếu nào ace cũng nên tìm hiểu kỹ về doanh nghiệp đừng như vụ a tôi. hoặc a nhân a lăng thì nhọc lắm. :sleepy: :sleepy:

2 Likes

chứ vĩ mô nó đang ổn. ví dụ như ngành gạo, con TAR cụ nào cứ shortd đi. rồi bỏ mạng. khi sắp tới lương thực ko có để xuất khẩu. thì nó chả bay à

Cơ hội lên tầu ita gần hết. Ae xúc !

khi nhà nhà người người từ blocker hô. 1200 đã chốt hết hàng đúng ngoài chờ chình. thì ko bao giờ tạo lập nó để nguyên cho mà chỉnh. nó lại kéo tiếp cho 1235-1285 khi ấy lại chính blocker hô khen ngon up trend. phân kỳ đủ loại rồi nhảy vào múc. khi ấy tạo lập mới cho ăn tý bô ngắn hạn. còn dài hạn thì chưa.kkk

1 Likes

VCG bác Jean vẫn cầm chặt chứ ạ

1 Likes

sáng nay anh tôi máu thế, du lịch thôi nào

1 Likes