Theo dấu chân Cá Mập

11k VIC rồi bác ạ. chiếm 34% tài khoạn. mới bán đc ít VND. chắc mai lai vào thêm VIC. :sweat_smile: cố gắng mua đc 20k ôm đợi vượt đỉnh. hiện tại e đang kẹp BCG CII DIG VND mới bán gần hết còn 1 ít. để lại làm của hồi môi. :grin:

3 Likes

Quan trọng là Media ko còn dìm hàng như trước.
Có thể là do chỉ đạo từ thượng tầng.

Khi niềm tin nđt trở lại thì “Không gì là không thể”

2 Likes

BĐS bác dồn vào 1 mã thôi!
CII DIG sang VIC

Giữ lại BCG theo game cho vui

2 Likes

vâng thì e cũng đang đợi điểm bán tốt là cơ cấu lại oánh trụ 2. khi ấy mới nhanh giàu. mấy con kia là e biết đc 1 số tin nội bộ. lên vào đu. hiện tại thích bán lúc nào cũng đc. con nào cũng lãi trên 8% hết rồi :grin:

1 Likes

Hàng chục thậm chí hàng trăm mã x2,x3 cả rồi trong khi Khủng Long VIC so với đáy tăng được bao nhiêu?

Giá hiện tại còn cách xa đỉnh của cú hồi tháng 12/2022

1 Likes

Phiên chiều mai là phiên Vol kỷ lục của VIC về TK. Đây có thể là phiên xác nhận lại sức mạnh của VIC.

Kính đề nghị bà con muốn cơ cấu qua VIC thì sáng manh canh bán các cp có trong danh mục để chiều mai lên tàu VIC!

Lần đầu tiên trong lịch sử, một ND của VN đủ sức niêm yết sàn ck Mỹ😍

1 Likes

chiều nay mới bán đc VND. mai bán hết CII đi vào làm 10K VIC. làm của hồi môn. bác vượng nói ít làm nhiều.kkk

3 Likes

nay con nào cũng tăng mà BDS đỏ chót , hi vọng mai nó tăng bù ah (VHM)

3 Likes

làm quả ALL IN vào VIC đi. cuối năm mình đi PUKET êm êi :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

ko biết ông ck cũ đi con mada đẹp hô chỉnh từ 1145 giờ đang ở phương nào. hay âm thầm đua lệnh nữa ko biết :sweat_smile:

e có mà ít quá, chắc canh mua thêm, ko biết mai có giá tôt để mua ko nữa ,

1 Likes

ổng bán xe mua đất chắc giờ cũng ngồi canh vào chứng quá haaa

1 Likes

https://m.mekongasean.vn/loc-troi-xuat-khau-lua-gao-sang-indonesia-va-malaysia-post25270.html

1 Likes

a đang soi nếu nó về vùng giá 63.5 là múc đc. sợ nó ko về cho mà phải đua lệnh ý

2 Likes

Nay bác quyết tâm cho nó đi rồi à

1 Likes

phải cơ cấu thôi bác ạ, cơ mà cũng có lãi tý. coi như bù lỗ hôm trước, như vậy là hòa. :grin:

Mai em cũng đu thêm Vic với bác Jean . Đợt trước mua lãi 8% roi

2 Likes

Bác có VPH ko ạ
Em phím bác rất nhiều mã x3 x4 làm cả rồi đấy ạ
EVG x3
VC7 đang sắp x4

VPH …

VFR đang rất khủng luôn
Lãi đột biến…

1 Likes

Phù thịnh ko phù suy!

Chỉ mua cp có xu hướng tăng chứ cp có xu hướng giảm là ko có dòng tiền lớn tham chiến!

Mua xu hướng chứ giá ko quan trọng lắm. Quan trọng là thời gian nắm giữ!
Cp chỉ cho vẻ đẹp khi nắm đủ lâu trong một xu hướng tăng!

Mỗi đoạn khi phát hiện ra cp mạnh thì nên cơ cấu dần sang những mã mạnh đó!

Dường như gánh nặng VN30 đè nặng NVL bấy lâu nay. Hôm nay NVL chính thức rời VN30 và lên đỉnh 8 tháng :grin: