Theo dấu chân Cá Mập

4 tài khoản của a ko bằng số lẻ của bác j

1 Likes

những cụ hô sập là chốt lãi non ở vùng 1180 đứng ngoài quan sát. chim lợn các nhóm để múc giá rẻ ý mà. ở cái tt này bao nhiêu năm. đọc câu chữ là biết mấy cụ hay hô sập như này rồi cụ gà :joy: :joy: :joy:

1 Likes

em thì hơi tham con hàng sóc đĩa này. ngắn hạn thì giống như bác 7.5-8 trung hạn thì 16-17 còn dài hạn thì là 24 :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: ko biết có nồi mồm toác mỏ con của nợ này ko. chứ mối phiên 15% là cũng phiêu lắm :grimacing: :grimacing: :grimacing:

2 Likes

bua e cũng chôt quanh 1190 rồi phai mua lại giá cao hơn thôi

2 Likes

Chuẩn bị vào sòng chưa AE. Sẵn sàng chờ đón VNi chỉnh nhé! Chỉnh lành mạnh để lên tiếp!

3 Likes

em mua cp VHM mà vPs nó báo là outroom, vay bên ngoài thì có được tính phần maagirn ko anh nhỉ? sao e mua hêt tk mà sưc nở magirrn ko có

1 Likes

đúng rồi đấy. tt này nó tăng nóng thì điều chỉnh nhẹ để năn dòng tiền. phân hóa nghàn. điều đó là tốt cho tt. ace múc đc giá rẻ thì khi chỉnh là múc thêm. chọn giá đẹp là múc đc. đưng nghe bọn media nó dọa. ở đỉnh 1535 ace còn đu trần cướp hàng đc. giờ loanh quanh 1k2. mà cứ rén đứng ngoài :joy: :joy:

chờ về 1200 rồi múc

Ối trời VIX làm gì thế kia?

cái này thì mỗi cty chứng khoán có kiểu cách riêng. a thì oánh bên SSI khi múc tài khoản thường thì đuôi 1. còn magin thì nạp vào đuôi 6. thì VD nạp vào 2 tỷ mà múc VIC thì ben sàn hỗ trợ thêm 1ty nữa. tổng mình có 3 tỷ tiền để múc đc VIC. hôm a nạp đuôi 6 múc VIX nạp 1.7 tỷ thì sức mua là hơn 2,5 tỷ. gom đc VIX giá 10.6 xong lên 13.65 là xuống tàu rồi. giai đoạn này thì đừng magin. cứ tiền thật mà phang. thế chả ông nào dọa đc mình cả

bảo về 14-15 để gom hàng mà a mượt đánh gắt nhể :sunglasses:

1 Likes

VNi có thêm đầu kéo mới đó là HPG.

Nếu khối ngoại tiếp tục mua ròng mạnh thì HOG sẽ vượt cản 28.5 để đến ga 36.

de e hỏi broker giải thích xem sao , ý là nó để sức nở ra ,nếu chỉnh gia hợp lý múc thêm đó mà

1 Likes

Đã mở bát đâu, từ từ

Mặc dù đã nhắc từ lâu và PHC cũng đã tăng 1 đoạn nhưng đích đến đang là 14. Đây là cp cùng phe với VCG.

VIC mở bát rất gì và này nọ

1 Likes

à. chắc là tk e có lãi rồi :joy: ý là lấy tiền lãi đó mua thêm ý hả. cái đó a ko biết.hỏi ng hỗ trợ e lúc mở tài khoản bảo ngta hỗ trợ

không biết đã chỉnh xong chưa

Nhìn VIC thì rõ thôi :sweat_smile:

lại như chưa hề có cuộc chia ly

1 Likes