Theo dấu chân Cá Mập

Bẩu em nó ko nghe: toàn đi hóng bọn ất ơ chém rồi mua mua bán bán loạn cả lên :grin:

1 Likes

đôi khi phải tìm người an toàn để ôm ấp chứ an , ôm trúng thằng đểu nó bán mình đi luôn sao

Bẩu ôm GEX từ 16
Ôm TAR từ 14
Ôm HAG từ 8…

Cuối cùng có kiếm được miếng nào đâu? :grin::grin::grin:

1 Likes

quên mất VIX. VIX e ăn hơi non :grinning: :grinning:

Bẩu múc VIC lại mua VHM
Thế mới hài :grin:

VIX hình như xúi mua hồi 7-8 gì đó :grin:

e có GEX< NVL, CII< VND nè, giờ e chuyển đổi sang V hêt là xong rồi còn gì

1 Likes

TT này ôm VIC có phải lời ko?
Lời cả tiền lẫn điểm số VNI :grin::grin::grin:

1 Likes

ah co thêm con VIx 100k mà bán mất 11.x rồi

Con SHS khi 11 nữa đó

Em thử tính nếu ôm lúc đó + margin thì lãi bao nhiêu so với nhảy với nhót :grin:

ah có luôn V anh nhe 50% , bữa a báo đợi chờ hàng test về là e đua tím rồi hiii,

Ly dị thằng ck ất ơ @lamgiautuchungkhoan chưa em? :sweat_smile:

tt hiện tại có 2 con giống trong tam quốc gọi là ngọa long VIC phượng xồ NVL. đc 1 trong 2 là nồi mồm toác mỏ. :joy: :joy:

a bang thông cũng nhảy nhót đúng k? sao tâm lý được nhu a Jean, phải mài dũa lắm mới cứng được…tâm lý thua trận năm 2022 ôm lì nó làm sợ anh ạ, cứ kiểu cắp dép sẵn ý

lý do bị đình chỉ nghe hài nhỉ.kk

ôi ck cũ đi ra đảo 1 mình lâu quá ah hèn chi mấy hôm nay ko thấy lên ,e đã nói đang làm quen a băng thông rồi, hẹn nhau nhiều tiền đi Thái lan mừ

Anh thấy cụ Bàng được đấy, mỗi tội hơi xí trai xíu thôi (bẩu cụ bán bớt chứng mần lại bộ răng cho đàng hoàng là ngon ngay)
Cơ mà răng đó mà cắn chỗ đó thì phê phải biết :grin::grin::grin:

1 Likes

a thì cũng có nhảy nhót. cơ mà tài khoản trụ của a thì chưa từng dụng hàng. múc hồi tháng 3. vẫn nằm im. còn 2 tài khoàn dưới đây gọi là cơ cấu danh mục. nghàn nào khỏe mới vào.nói chung bác J thuộc diện đảng cấp rồi.ae mình vẫn thuộc cấp lom dom :rofl: :rofl: :rofl:

công nhận anh xí trai nhưng thử qua thì tâm tốt , tấm lòng tốt nên yên tâm a ah, mà thôi để xí cho người khác khỏi nhìn cám dỗ

DBC về dưới 26 e sẽ múc thêm.kkk