Theo dấu chân Cá Mập

VNi càng giảm mạnh thì quá trình điều chỉnh càng nhanh kết thúc!

2 Likes

hii con nvl được mua ăn giá đẹp lại nữa kìa

1 Likes

em ở bên đó chủi nhau chán xong cũng đi chim lợn rồi cũng bị khóa mẹ mất 2 ních thôi vào bên này có vẻ ADMIN cũng dễ dãi hơn. lên ở bên này. nc cho vui. chia sẻ kinh nghiệm. :kissing_heart: :grin:

2 Likes

e được có nơi trú bão an toàn ko sợ mưa gió anh băng thông.hôm nay mây đen kéo đến mà nhà e cửa ngõ vẫn sáng sủa

1 Likes

Thời gian qua, Media dùng con bài Margin chim lợn cho nên những phiên ntn là những phiên rũ Margin để VNI tăng lại!

1 Likes

VND vẫn giữ được cứ điểm 20

1 Likes

e phải cảm ơn a Jean, từ ngày vào pic e học được 1 điều rất lớn , đó là mua được cổ phiếu mạnh và hạn chế ko bình quân cổ phiếu yêu… có thể tâm lý e còn non gan nên chốt sớm thôi chứ tự mua được cổ phiếu mạnh cũng được an toàn

2 Likes

lúc trước e có cái trò là mua cp nó đang chạy và hay mua cái đoạn ngươi ta hưng phán mình cũng nhào vô, sau đó thì nó giảm thì bình quân mệt nghỉ… đến đoạn bình quân hết dc nữa thì ngôi chờ… nên độ sai sót rất cao ko ăn gì bao nhiêu mặc dù uptrend 2020-2021

1 Likes

DBC HAG lừa tềnh cmnr :grimacing:

2 Likes

em mua có ít. 18k DBC mua lấy vị thế. hôm đọc đc tin giá lợn sẽ tăng trong nhịp tơi. lên chỉ vào thăm dò. hàng về mà soi nếu xịt thật chắc e cũng cắt vì điểm vào ko đc đẹp bác J a :joy:

3 Likes

con Hag chết bằm ko có tiền lớn giữ lại a ah , nên nó cứ yêu yểu, mà cuôi năm đi đâu cũng lên

hiện tại lỗ mất 6% :joy: :joy: vào sai cắt là chuyện thường của đầu tư, :grinning: :grinning:

1 Likes

Có mỗi VIC NVL là khoẻ thôi :grin:

3 Likes

no tăng do cai tin đồn vascxin ah , chứ giá no tăng 27k rồi , giá đi cả đoạn híc

VIC mạnh thật :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::checkered_flag:

1 Likes

tiền lãi của con VIC hnay tăng lãi gấp mấy lần con DBC lỗ.

2 Likes

hom nay tưởng bác Vượng chia đều VHM, chiêu tung bay ai ngờ hit khói Vic

1 Likes

sáng nay lúc nó chưa tăng e đã bảo tt hiện tại chỉ có 2 con này đc ví như trong thời tam quốc. ngọa long với phượng xồ. e mang bút tích là phượng xồ lên e ko múc. ( vì sợ gò lạc phượng nơi chôn thây) chứ VIC e gọm nhiều phết rồi. bảo a múc thì cứ múc cửa ăn là có

1 Likes

gớm MSN mới bữa định vào 80-83 xng phi tit lên 89 , 1 phiên bay hết 5k , quay lại giá yêu thương luôn

Heo, gia súc gia cầm tăng giảm chóng mặt… rớ vào cho mệt người ra :joy::joy: giá cũng trên mây dồi :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::checkered_flag:

3 Likes