Theo dấu chân Cá Mập

Ngày mai còn một ít nữa xuống nốt rồi chào các anh em một thời gian. Xấu quá rồi, đến lúc nghỉ ngơi, chúc các bác ở lại chứng trường được nhiều thành công

1 Likes

vạy hẹn ngày sớm gặp lại thôi

1 Likes

chốt lãi là ko bao giờ sai. chúc bác sk. ace ở đây con đang tìm VF9 lên cố gắng hơn 1 xíu. chắc e tầm 1350 e sẽ xuống tàu

2 Likes

cụ bàng ơi tôi khoá tay vào vô lăng rồi chìa khoá tôi gửi trên 33 nhờ cụ đưa tôi lên đấy lấy chìa khoá cái nhé :grin:

1 Likes

DBC là nó sẽ lên bác yên tâm. ae mình múc ở vùng 27 là mai hàng nó về rồi. mai chắc chắn nó sẽ trả lại điểm. có 2 phươngán để xử lý 1 là mai nó lên trả lại điểm bác tin tưởng thì cứ cầm. tầm 34-36 thì chốt. phương án 2 nếu non gan thì mai 27.8 bác xuống tàu. đợt vượt cản 30 bác múc lại. hoặc nó thủng quanh 25 vào lại hàng :laughing: còn này e mua có 10% tài khoản e để cũng đc. mà cắt cũng không sao cả. e mua lấy vị thế. vì biết con DBC này còn nên nữa.

1 Likes

đọt tháng 3 e còn muc nó giá 1X cơ mà. hàng này uy tín nắm về vĩ mô nó đang ủng hộ cho giá lợn. trong nước

2 Likes

tôi bảo cụ tôi vứt chìa khoá r, lên được đấy thì lấy chìa khoá mở . Không lên được thì tôi cảm tử :))

không chỉ cp tôi cũng thực chiến ở ngoài 1 ít nữa cục ạ .

em đang soi nếu thủng 25 là e gom thêm đấy. :sweat_smile: e mà soi cổ phiếu thì trừ khi chủ tịch đi tù thì e sợ thôi. chứ bọn media e cho thêm thiện cũng ko dọa đc e đâu ạ :relieved: :relieved: :relieved:

1 Likes

Tối nay có tin CPI Mỹ, dự báo giảm còn 3.3%
Chứng My tương lai đang xanh:

1 Likes

bác có tin mai lại như chưa hề có cuộc chi ly ko. VIX hnay ATC lại gom hơn triệu cp. :grin: :grin: :grin:

2 Likes

Nay chốt bank mua gì

Mua nlg, kdh đang âm 4% có sợ ko J thank J

Sợ ở nhà với vợ :grin:

1 Likes
3 Likes

Hôm nay nđt Cá nhân mua ròng đột biến với hơn 600 tỷ.

Và sau 3 phiên bán ròng mạnh thì khối Tự doanh đã quay lại mua ròng.

Thanh khoản PS tăng đột biến lên gần 30k tỷ: phe Short đang thắng thế!

2 Likes

Đoc và ngẫm: Lý do một ngư dân cứ ra khơi là thu về tiền tỷ

2 Likes

Tuyệt vời bác ah

1 Likes

anh ấy vẫn mê đắm con vk cũ VIX ah ???

2 Likes