Theo dấu chân Cá Mập

Gạo tăng theo hiệu ứng giá đủ rồi đó . Bây giờ đầu tuần là bất động sản + ck đó. Tôi nay Chứng mõ.m há há

Hố hố. Múc đi gia gia. T biết mi bán hết hàng chờ 1190. Múc đê. Ta kêu jean đẹp giai kéo

Dòng tiền vào ào ạt, cứ bđs và ck mà múc thôi

1 Likes

Siêu cp lúc này chỉ có thể nói đó là VIC!

Lần đầu tiên trong lịch sử một doanh nghiệp Việt Nam niêm yết thành công trên sàn chứng khoán Mỹ sẽ là dấu mốc lịch sử đáng tự hào đối với VinFast và Vingroup. Bước đi quan trọng thể hiện vai trò tiên phong tiến ra thị trường vốn quốc tế, mang lại nhiều cơ hội huy động vốn hơn cho doanh nghiệp nhằm hướng tới mục tiêu chinh phục thị trường toàn cầu.

5 Likes

time này múc đc cổ phiếu ngon. giá trị rẻ thì cứ nằm im. đừng nhảy nhót nữa. phiên chỉnh 2 hôm t4-t5 coi như vậy là ổn rồi. hienj tại thì e cũng full cổ rồi.các ace cứ vững niềm tin bền ý chí. đừng để bọn media nó dọa rồi lại đua lệnh cao. khi ấy bàng thống cũng chịu. ko đưa đc kế sách đâu ạ.

2 Likes

bữa chơi ngu mua VIC mới trần đc 3 phiên bán mẹ rồi trời ơi sao tôi ngu quá ngu

có kiến thức. có tiền mà nhát gan thì ko thể ăn được siêu cổ đâu bác ạ :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Còn mua được VIC không các thầy?

nếu ko vay magin thì tầm nhìn 130 thì giá 7X có gì đâu phải sợ. múc :heart_eyes:

VIC kéo cả tam sàn

1 Likes

Full vic chưa cụ.kk. chúc mừng cụ nha.:smiley:

CEO mở cửa cũng bay ghê, chúng mừng ae CEO nhé.hihi

2 Likes

CEO kìa…

vãi chưởng, tím luôn, cổ đất bị điênnnnnnnnnnnn cả rùi.kk

CEO phá siêu cản

4 Likes

Vnindex đang đỏ mà mã xanh gấp đôi mã đỏ, bà con lại bị lừa cả rùi :smiley:

PDR kiệt cung rồi, sẽ break thôi

1 Likes

Sóng bds thường rất mạnh và dài: Ceo, Nvl, Dig…

Đỏ là do VIC đấy thôi
Em nó thường chỉnh ngay trong phiên

3 Likes

Ceo tin j mà tím lịm vậy bác jean