Theo dấu chân Cá Mập

Ceo Dig cặp đôi hoàn hảo

Bollinger Band mở rộng thế ko đu hơi phí.
Nay chui vào Band là đẹp rồi!

Xem con CEO vọt hẳn ra ngoài Band trên mà vẫn trần cứng đó thôi.
Các chỉ báo chỉ mang yếu tố tham khảo, phải biết áp dụng vào từng thời điểm cho hợp lý mới được!

2 Likes

VIC VIX NVL giá đỏ ko nhập kho lại muốn đu trần ư…kkk

2 Likes

ok cụ :smiley:

1 Likes

lúc chỉnh là ace cơ cấu con nào yếu, là ra. lên tàu con khỏe. con sóng to đoành ở phía trước. góc chia sẻ

2 Likes

Chiều nay: 23 trẹo cổ VIC về TK
Là phiên có Vol lịch sử về và hầu hết đều đua tím (72.6)

Rất trùng hợp vì đêm nay VFS bước ra biển lớn!

2 Likes

Phiên sáng nay tt điều chỉnh nhưng thanh khoản khá thấp.

Yếu tố rủi ro nhất hiện nay là tỷ giá: hiện đã vượt 24k.
Có lẽ vì vậy mà Tây bán ròng khá mạnh phiên hôm qua và sáng nay!

Còn về VNI thì vùng cản 1.245-1.250 có lẽ cần thêm thời gian để vượt qua.
VNI có thể sẽ giao động trong biên độ 1.200-1.250.

1 Likes

theo bác nhận định phiên triều sẽ như nào. cá nhân e thì nhỏ lẻ múc đc giá 5X thì đã ra hết hàng hnay rồi. còn đâu toàn tay to với quỹ ngoại thôi. thường nhỏ lẻ sau khi chốt xong khoe lãi 30-35% vỗ ngực ác lắm. tối lên tóp tóp là có hết à. cơ mà các quỹ ngta đầu tư vào doanh nghiệp thì ít cũng phải x3-x5. :joy:

3 Likes

Tư duy của nhỏ lẻ coi VIC cũng chỉ là 1 cp thông thường như bao cp khác: vẫn là lướt T+ :grin:

2 Likes

từ trước đến giờ chả có quỹ nào vác nghìn tỷ đi lướt sóng bao giờ. e đầu từ 6 năm qua toàn thấy quỹ thoái vốn cơ mà các cụ toàn x5

1 Likes

Chiều nay gần 1.700 tỷ VIC về TK.

Chắc chắn là của Cá mập rồi. Mà bỏ hàng ngàn tỷ vào 1 mã cp ko phải chỉ để oánh t+ :grin:

2 Likes

oánh chứng kể cũng nhàn. cáp mập múc mình múc theo. cá mật xuống tàu mình cũng xuống. nhảy nhót làm gì lái việt nó úp bô cho rồi lại trách sở ck này kia. :sweat_smile:

1 Likes

TRung Quốc vừa cắt giảm ls cho vay: lần thứ 2 kể từ tháng 6/2023 xuống còn 2.5%/năm

1 Likes

Vừa xong à cụ

Sáng nay!

Ngoài hạ lãi suất, PBOC cũng bơm thêm 401 tỷ nhân dân tệ (tương đương 55 tỷ USD) qua các khoản vay trung hạn.

2 Likes

đỏ ko mua xanh lấy gì bán…

1 Likes

Chỉnh vớ vẩn ăn thua gì, bên tôi vẫn múc ầm ầm ầm chẳng phải ngại, kiểu gì lái cũng phải kéo thôi đọc vị đc hết, nó chỉ dọa tí để cho mất hàng

sang e vet dc 1k nữa

1 Likes

cứ túc tắc nhặt dép các vị đánh quên. đừng magin nhé :sweat_smile:

3 Likes

a full hết hàng rồi. chứ ko còn tiền múc chứ sợ gì. tầm này.

2 Likes