Thị trường của hiện tại, Quý NĐT đang hoang mang lo lắng, bi quan, sợ hãi thì hãy đọc nhé!

, , , , , , , , ,

Mọi thứ xác nhận rồi đó ah

1 Likes

Rất cao là vượt luôn hnay

3 Likes

cũng là kinh nghiệm bao nhiêu năm phân tích thị trường gop góp lại

3 Likes

Sẽ tăng ngắn hạn

Dạo này Minh Phương đánh con hàng nào đấy

:stuck_out_tongue:

em ôm STB từ 30. lên 33 không bán

VNI mà vượt 1k3 hnay luôn thì tuyệt quá bác. tím lịm

Các bên đã hay đổi quan điểm sợ hãi đã vơi bớt thay vì vẻ kịch bản Mô hình lá cờ tiếp diễn xu hướng giảm. Thì hôm nay tất thảy đã đồng tình ủng hộ kịch bản Cá nhân NC chia sẻ mẫu hình VĐV đảo ngược xu thế tăng NGẮN HẠN với những ngày bùng nổ theo đà

Chúng tôi luôn đi trước trong nhận định diễn biến thị trường qua lịch sử những năm trước đó, và sẽ còn tiếp tục công việc này với đam mê và nhiệt huyết.

Danh mục lại khấp khởi, lại có những màu TÍM yêu thích với danh mục đã được gia tăng và thêm mới . Những cái tên mới được gọi vào đã liên tục phá đỉnh bất chấp chỉ số

Chúc mừng

Quý NĐT luôn theo dõi mình thời gian qua, hẳn là đã giảm thiểu được tổn thất không đáng có và có thể đã kiếm được lợi nhuận giai đoạn này

P.s: Quý vị có thể xem lại video livestream chia sẻ nhận định thị trường sắp tới và các nhóm ngành của AD qua link sau

3 Likes

hay quá bác ơi :wink: :wink: :wink:

Danh mục phấp phới, lan tỏa là cụm từ khởi nghĩa cho phiên nay

1 Likes

Các bên đã hay đổi quan điểm sợ hãi đã vơi bớt thay vì vẻ kịch bản Mô hình lá cờ tiếp diễn xu hướng giảm. Thì hôm nay tất thảy đã đồng tình ủng hộ kịch bản Cá nhân NC chia sẻ mẫu hình VĐV đảo ngược xu thế tăng NGẮN HẠN với những ngày bùng nổ theo đà
Chúng tôi luôn đi trước trong nhận định diễn biến thị trường qua lịch sử những năm trước đó, và sẽ còn tiếp tục công việc này với đam mê và nhiệt huyết.
Danh mục lại khấp khởi, lại có những màu TÍM yêu thích với danh mục đã được gia tăng và thêm mới . Những cái tên mới được gọi vào đã liên tục phá đỉnh bất chấp chỉ số
Chúc mừng Quý NĐT luôn theo dõi mình thời gian qua, hẳn là đã giảm thiểu được tổn thất không đáng có và có thể đã kiếm được lợi nhuận giai đoạn này

2 Likes
2 Likes

môt tuần tốt đẹp giải tỏa hết áp lực cho nhà đầu tư…hihih…cuối tuần thư thả thoải mái vô cùng.

hay quá bác

đọc chia sẻ của bác e đỡ hoang mang hơn nhiều. thks bác

Phương hổng run sợ dù cổ phiếu Phương tăng hơi chậm nhưng hổng bao giờ lỗ…hihih. bắt trúng đáy chốt 50% òi…thứ 2.thứ 3 muh đỏ rồi thứ 4 5 tăng thì đẹp.

Tks bác đã quan tâm
Chia sẻ để được sẻ chia, thị trường này rất rộng lớn "
)

2 Likes

Cho mình xin nhận định về thị trường tuần sau với ạ. Tks bác

Liệu nhóm nào sẽ hồi sóng trong đợt hồi ngắn hạn này bác nhỉ