Thời Bơm Tiền, Hạ Lãi Suất là thời của Midcap & Penny! Nhà nhà SHORT, người người cầm tiền & lại đang gào lên mong CKVN sập!

Ý Hay đó bác

Bà con cũng chú ý cổ phiếu CK nhé

Khi thị trường uptrend thì cổ phiếu CK NO.1

bác phải like cho em nhiều vào nhé. EM đang phấn đấu thành cao thủ

2 Likes

Ok! Hihi

Mai ngày chiêm tinh kết hợp mùng 1 theo ngày âm đó. Đánh phái sinh ko short chỉ long là ăn to.

2 Likes

Quan sát lại 3 lần em cho ngày chiêm tinh trước nhé GIA CÁT DỰ chứng 30/1. Có xem chiêm tinh. Tính ngày dao động. Luận gió đông

2 Likes

Hihi…mấy vụ này mình mù tịt xưa giờ.
Mà xứmình ở lại càng không có mấy thứ này

Bác bói dùm cổ phiếu nào x10 lần dùm mình để mình tham chiến? Hihi

Diễn đàn ảo kkk.
Thỉnh thoảng lên chém cho vui, ngày xưa t cũng như bạn nhưng giờ chỉ lên F chém gió cho vui, quan điểm thị trường và cổ cánh chỉ để lại cho mình mình.
Có khi bạn lại tốt số hơn t kakaka

2 Likes

Bác đừng buồn, CK luôn biến động với muôn vàn biến số nhưng đã gắn với ck là tìm cách sống sót sau mỗi cơn bảo và chiến thắng bác ơi.

DRH nó hợp nhất được KSB thành công ty con và KSB làm thành công KCN Đất Cuốc Tân Uyên thì x10 được. H chỉ soi được mã này. Còn x2 thì PSH ngon.

2 Likes

bác điểm danh vài e theo view của bác dc thì tốt

1 Likes

VIX
ASM
AAA
LAS
DXP
TCH
SCR
BCG
….
Nhiều bác ơi

Đội quân nhỏ lẻ VN chắc chắn theo chân đội quân kháng chiến Mẽo.

Midcap, penny ngon cõn nhiều em giá bèo nhèo, giờ lựa chọn mà mua!

Nhỏ lẻgiờ nghe short hù doạ sợ hay cứ bám theo short ….khi thị trường up mạnh lại quay sang đua tới bến…hihi

Đội quân nhỏ lẻ Mỹ tấn công bất ngờ nên rất nhiều anh lớn Mỹ vẫn ở thế phõng thủ …cõn các anh short thì liêu xiêu …

TNG vài hôm nay các anh đẩy up quá đẹp
Sàn HNX biên độ 10%

HNX sập mạnh nhất thế giới …thể hiện tâm lý bi quan của nhỏ lẻ đạt đỉnh điểm

Uptrend !

Kỳ vọng big uptrend! Hihi

Thời bơm tiền, hạ ls thì cứ chọn cp mà chiến…

than nay cũng đc

2 Likes

Bọn đếm cua mỏ than đang gáy khá to

2 Likes

Than lái mạnh, sóng sánh ngon cho các bác lướt!

Bà con có để ý các anh đang kéo HNX30 không? Vì HNX30 sập đổ đội sổ thế giới! Hihi