Thư giãn ngắn: Tại sao số đông luôn luôn sai?

tô đậm nội dung để trích dẫn

2 Likes

Anh vào chỗ khoanh tròn ạ

2 Likes

cảm ơn bạn

2 Likes

Bác bấm vô mục " Trả lời chủ đề " nằm phía dưới góc bên trái màn hình, để xuống hàng từng câu và chèn link, các hình ảnh minh họa cho dễ.

1 Likes

cảm ơn bác

5 Likes

Thực hành nhanh khủng khiếp :rofl:

3 Likes

:rofl:
Hình minh họa chill phết :joy:

1 Likes

:grinning: :grinning: :grinning:

gà em đã trở lại

2 Likes

Oh … nhìn Avatar phát nhớ liền! :kissing_heart:
Gà này chinh chiến nhiều nên chọn giải pháp Wax hết lông cho đối thủ khỏi túm nè :partying_face:
Chớ ko phải bị vặt trụi lông đâu :stuck_out_tongue:

5 Likes

:grinning:

2 Likes

E tưởng tượng Gà này là kiểu bay với tốc độ ánh sáng nên mới trụi lông chứ k phải bị vặt như thường được :joy:

2 Likes

gà em còn phải học hỏi nhiều, nhất là F0 hiện tại :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

F0 hiện tại hung hăng, máu lửa chứ F0 như bác thì điềm tĩnh, quyết liệt. F0 hiện tại sao mà đi so với bác được

2 Likes

FO hiện tại toàn đại gia :heart_eyes:

2 Likes

cái này thì tui công nhận, tui có nghe câu chuyện F0 được bơm 20 tỷ đánh, cái tui thắc mắc là bố mẹ F0 lấy đâu ra nhiều tiền thế, sợ thật

2 Likes

chưa kể các công ty núp danh F0 mang tiền đánh chứng, nó mà sập cái thì số doanh nghiệp giải thể lớn gấp 3 lần bình quân, điển hình như thằng DSN mang tiếng làm ăn đoàng hoàng, cả năm 2020-2021 không có doanh thu, mang tiền đi đánh chứng khoán vẫn lãi đậm

4 Likes

Thật ra FO " cá nhân " theo quan điểm giải trí nhảm nhí thuyết âm mưu ko nên tjn của tui thì " có thể " là nhiều các anh chị là chủ các doanh nghiệp, hoặc tầng lớp văn phòng, kinh doanh tự do … có vốn nhàn rỗi thức thời tìm cơ hội chăng!?. :nerd_face:
Chớ fo sjnh viên thì " có thể " phần nhiều sẽ thử sức với Coy!? :upside_down_face:

3 Likes

F0 là sinh viên thì không tính, F0 có bố mẹ có quan hệ thì nhiều lắm, ngay như thằng em tôi F0 nhưng là dân tài chính thâm niên vốn hơn 1 tỷ, chưa kể F0 như bạn nói. Dù là F0 nào thì tôi cũng thấy có vấn đề, sao doanh nghiệp làm ăn tốt không dùng tiền nhàn rỗi đi tìm cơ hội cho chính mình mà lại đi mua cổ phần của doạnh nghiệp khác mà mình chưa hiểu hết, đó là rủi ro, chưa kể doanh nghiệp đó còn láo nháo hơn doanh nghiệp của mình, lại còn chủ doanh nghiệp tạo sóng nữa chứ

3 Likes

Vì họ “thấy” cơ hội kiếm tiền bạn à :money_mouth_face:
Và thực tế đến tận bây giờ hiện vẫn kiếm đc tiền :grin:

• Chỉ khi nào " nước rút thật sự " thì mới xuất hiện cảnh " ko mặc quần " :grimacing:
    Cơ mờ … lâu lắm rùi ko đc ngắm biển :frowning_face:
    image
    ( Internet)
5 Likes