Thủ tướng Phạm Minh Chính chỉ đạo. Khẩn trương giảm ... Bơm khẩn trương! Thôi chết rồi các quỹ các CTCK tây nhòm ngó EVG rồi!

:joy::joy:trc chê là đúng rồi; giờ cao tốc dầu giây- phan thiết khơi thông thì chả khác gì mấy ông bị tiền ném trúng đầu :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Đẩy tím mất rồi anh ơi. :smiley:

3 Likes

Boss Khải k dc nói bậy chớ :roll_eyes::grimacing:
Nay index giảm mà hàng mình tím, đã quá :rofl:

1 Likes

Drh nay quá khoẻ. Thày K gánh còng lưng. Hố hố

1 Likes

Nay em ko mua DRH luôn tiền thông minh họ tự đẩy

4 Likes

Nay dòng tiền đổ vào ác, tím luôn phân vân múc quay đi quay lại hết vé

1 Likes

Quá đẹp

2 Likes

Chờ drh lên 7 nhỉ. Hihi. Thầy k phím con nào con đó tăng mạnh

2 Likes

Nói thế này cho nhanh: muốn tăng GDP + tránh thâm hụt thương mại phải bơm tiền và giảm ls. Muốn bơm tiền mà ko bị dính lạm phát cao thì chỉ có đất để hấp thụ. Thế thôi. CP VN tài giỏi ntn cũng không làm khác được. Keke

1 Likes

EVG thì dằng nào cũng đã trần cứng rồi. Còn thằng IDJ sắp phi mạnh, nên để ý IDJ.

5 Likes

Lên 6 tôi trả hàng cho; cầm lâu quá dồi :lying_face::lying_face::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

Anh gà chém hộ em mấy con chim chứ trình nó gà mà cứ đi nói xàm em chán chả buồn chém

1 Likes

Anh gà ko vào lái con drh lên em đang phơi hàng chờ đc kéo

1 Likes

Bọn chim thường cô độc và ít người muốn nói chuyện, thích được tương tác. Vì vậy trả lời là dính bẫy.

1 Likes

À mai anh múc luôn Evg nhé dưới 5 là cơ hội cuối lên tàu về mệnh

2 Likes

Chim rất gà lúc thời cổ bds mà nó vào chim thì gà quá cái tối thiểu về vĩ mô cũng ko biết

2 Likes

Nhiệm vụ của EVGers là làm quan sát viên, đúng nhận sai cãi, kk

1 Likes

nghiên cứu cổ ngon, lái chơi đẹp… giá dưới mệnh vô tư đi :joy::joy: :shamrock::checkered_flag::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Đạt có vẻ yếu, không biết cộng hưởng sức mạnh :lying_face::lying_face::lying_face: như Bình bựa C2 giờ đé o có đội nào vào hộ giá… anh 6. Trả hàng; dưới 5 múc thêm… vậy thôi :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

EVG kinh qua bac Khai oi tang mot mach tu 3.5 len 8 vai that