Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Mồm chửi người khác nick ảo nhưng chính mình cũng dùng nick ảo. Đúng loại vô học mà kkk. Tiêu biểu của fan cuồng a7 =)))

thầy trò gì loại mày

1 Likes

còn phẩm giá bọn núp lùm nói xấu, đéo bằng con ch ó

Kêu con mẹ mày vào sủa cho đủ đàn,loại như chúng mày cũng đớp tí rồi vào chim lợn để mua giá thấp,lạ lol gì loài động vật như chúng mày

1 Likes

HL cái j mấy ông mua đéo bik mình mua cái gì thấy tin đồn abc đạp nhau chạy chứ chả có him hĩm méo j

Nhắc lại 1 lần nữa chỉ có 5% người giàu ở cái đất Việt Nam này thôi

1 Likes

DM bọn lợn kia lên mẹ tàu đi còn lải nhải cãi đéo gì, lên đi rồi tý các anh cho ngồi gần … mỗi khi BVH đóng CE là báo hiệu SIÊU SÓNG THẦN đấy - Lịch sử mẹ rầu … nhanh không tao vả cho phát vào mõm bây giờ …KKkkk

cố được rồi thì cố nốt đi bác, kẻo lại cắt ngay bẹn thì thốn ơi là thốn

Nhiều thằng chết ngay cửa thiên đường rồi

1 Likes

DGC, CTR, DPM
NKG, HSG, TNG
Chọn cổ dễ mà chơi

Các cụ canh thêm con DBC nhé! Bùng nổ vol là múc xúc húc … đoạn này midcap mỗi em nó chưa tăng đang nằm nền!!

Tại sao giá này mà rất nhiều anh em lại chê nhỉ?

chán bác nhỉ, thôi thì ai mua vì cái gì thì sẽ bán vì cái đó, đánh đu theo trong đầu chỉ muốn lời nhanh thì chịu không nổi, còn ai thực sự hiểu được tiềm năng của DIG CEO và chấp nhận đồng hành cùng các em nó trong lúc khó khăn nhất mới xứng đáng được hưởng thành quả.

Giờ chăc chỉ có bán thận mới đủ tiền tbg thôi…hehe

lũ tư duy ngắn

Họ không chê mà chờ về 4x hoặc 5x bắt trung bình giá đó bác.

về 4x thì xác định loạn 12 sứ quân. call réo liên tục

Múc, xúc, húc đi anh em đáy rồi. Chân sóng ở đây chứ đâu

E biết có rất nhiều người tin nó sẽ về. E còn ít đạn lẻ cuối cùng, thôi cố chờ ga 5x, nếu về 4x thì nhường các anh cá mập tay to :))

E xin bác đừng hại NDT nhỏ lẻ nữa. Bác cũng tự biết là HL nó xả thì với khoảng 20-30 tr cổ nữa thì khả năng cao về 4x mà. Bác hô giờ là giết anh em đấy!