Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Ông Đặng Lê Nguyên Vũ bảo là trời trước khi giao việc lớn thường hành hạ người đó.:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Giá này không vào thì biết vào lúc nào! Người ae đừng nhảy nhốt lung tung, không biết lái kéo lúc nào! ôm cổ BDS mà ngủ :grinning::ok_hand:

Chúc bác may mắn.heheh

Qua đợt này lại lọc dk khá khá, cứ ôm chặt là có quà

E cảm ơn bác :((

Mình chỉ e thằng HL nó chơi sọt thôi. Mình cũng nắm giũ DIG nhưng qua đợt giảm vừa rồi niềm tin bị lung lay

Lần này ông cp siết thanh tra bđs các nơi liệu có ảnh hưởng ko thầy

Him Lam bán hết rồi thì DIG nó phi ko lực cản! Trần hai tuần ko có hàng bán!

1 Likes

Mình ôm mỗi CEO thôi, các bác thấy có được không ?

1 Likes

mình đang ôm FRT nên cũng k cóng lắm , mới cắt lỗ bank đi để múc thêm CEO , chán mấy con bank lắm rồi

1 Likes

Cu phải thuận theo tu nhiên cung cầu. Au sóng sot sẻ bất tu và lải x lần. A7 vẩn đỉnh cao

Gom CEO từ hồi 65 nghĩ đó ngon r , xong đợt này xuống nay gom tiếp trung bình giá xuống 60, chỉ tiếc k còn tiền để gom thêm thôi bác à

Dig 9x hô đáy múc lần 1.
Dig 8x hô đáy khủng hô múc lần 2.
Dig 7x thì quỳ xuống lạy tạ cảm ơn Him Lam vì nó cho ăn bô vào mồm =)))
Đầu tư bây giờ lạ thật kkkkk

Giá này Múc còn sợ cái quần què gì nửa, tính ra DIG 30 lên 70 là cái gì so với thị trường tăng trong 2 năm COVID qua

Cái giá loanh quanh 71 là quá tuyệt vời. Nếu không phải bây giờ thì sẽ không bao giờ.
MÚC!

1 Likes

Lạ thế đấy mà toàn nhân tài khoản kkk chứ đầu tư kiểu mày t đell biết kiểu gì nhưng cứ trụ lại cái nơi này chục năm rồi hẵng mõm nhá ?

nhờ có a7, Upbo hô hào mà Him Lam xả thành công =)) . Đợi Dig 3x bằng bát bún sẽ làm 100 cổ kk

Mày giỏi thì muac ngay FLC cho tao, giàu sang phú quý ở đó hết chứ DIG cùi mà. Cùi nên bọn tao mới ôm

bán nhà mà múc giá này xem nhân không hay ra đê ở kkkkk

Ae vào nhặt tiền đi nói nhiều gì nữa