Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Năm nay tiền sẽ vào hàng cơ bản. DiG sớm về 2x thôi

con lon nay noi ngu VL

x2 con khong co lay dau x10
em di DIG 102
gio ko co Tien TB gia cung ke thoi,
cha nhe 1 nam nua ko ve bo

em mong cho thằng himlam nó bán mẹ hết luôn , không biết nó bán đợt nay bao nhiêu cổ thế đại ca

Thực tế thị trường cho thấy nếu cứ để cho nhà đầu tư lớn bán cổ phiếu theo những quy định cũ thì có vẻ luật cũng đang chưa phù hợp và có thể là còn tiếp tay cho nhà đầu tư lớn ép chết nhà đầu tư nhỏ lẻ yếu thế với vốn mỏng trong một số trường hợp vì vậy luật cũng phải cần sửa đổi…

Mua xong lỡ đu cao thì vứt đó ngồi im. Nhảy nhót nhiều như mấy con chim lợn này mất hàng rồi xong chúng nó vào nói xấu đủ kiểu để nhỏ lẻ bán ra làm giá giảm để mua.
Ko phải tự nhiên cổ A7 giảm là 1 đám chim lợn bâu xâu vào đâu

1 Likes

DIG về 2x làm vòng mới Thầy ơi

Bố mày xích m vào bây giờ

2 Likes

EM cung xem phan tich cac kieu ve DIC , thay gia 100 van re, thoi no giam vay ke thoi,minh ky vong len tam nao thi minh moi ban, F0 that day, nhung lai ko so chet nhu nhieu thag thao chay loan len, roi gao khoc

kẹt hàng à bạn hiền , căng vậy

Ý bạn này là lướt t0, t1,… trên con đầu tư giá trị luôn đó bạn. Mình thấy cách này cũng hay, nhưng hiểu sao mọi người ở đây không hoan nghênh

Luật cũng cần phải quy định khi giá cổ phiếu giảm liên tục bao nhiêu phần trăm thì các cổ đông lớn không được mang cổ phiếu ra bán ,cũng như ở bên nước ngoài khi thị trường giảm mạnh quá sẽ có sự can thiệt

Mút được chưa anh em??? DIG

1 Likes

Mọi hôm chửi ông @Upbo nhưng hôm nay công nhận ông ấy nói đúng ! Xin thứ lỗi với ông . Giá này mà ae còn chê thì đúng là tư duy của kẻ nghèo hèn .

3 Likes

Đầu tư lướt hay dài tuỳ mỗi ng nhưng trên đây mấy thành phần chốt lời xong vào chim lợn để mua lại giá thấp thì bẩn bựa lắm

1 Likes

nói đúng vì ông ý mua vs 73 k. Đang đợi t+ có lãi rồi bán đấy bác. hehe.

Nghe bác chim lợn quen rồi, giờ nghe bác nói vậy thấy hoài nghi sao sao ấy, kiểu nói đểu phải không. hehe

Nghi cl, sàn bây giờ

1 Likes

Lâu lâu mới thấy upbo nói đúng vs ng từng trải chứng trường vn.

AE cứ vào HIMLAN phản đối… thì sẽ có kết quả ,chúng ta không hành động thì ai hành động nữa
Thằng HL là không thể chấp nhận được