Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Dò đáy chứ đâu phải trung bình giá, có phải thánh đâu tất tay trúng đáy được

tôi hiểu ông nên tôi mới nói. trình độ đầu cơ chẳng ai đi mua giữa lưng chừng như ông

đầu cơ người ta mua khi giá tăng lên chứ không mua khi giá đang giảm

1 Likes

Nó bán 5 ngày sau mới phải công bố. Nên còn hơn 10tr là tin chuẩn đấy. Chỉ cần nó bán xong, hiện giá xanh chắc tím sau 5’.

1 Likes

nó xuống 6x xong nó hồi xong tôi mua từ 6x lên 7x cũng đc nhưng an toàn, mua sau nhưng xu hướng lên an toàn hơn mua xuống khi giá đang down

2 Likes

Mấy con này chả biết lúc nào nó quay xe, giá tốt thì mua thôi. Có tiền cũng rải mua mỗi hôm một ít, mà nhà nghèo nên chịu

1 Likes

Công bố rồi đấy, mới bán hơn 15 tr thôu

thì quay xe thì mua, mua cao nhưng an toàn còn hơn mua thấp nhưng giá vẫn giảm. hiểu ko

Xin lỗi vì mình là con người, quan điểm mình thay đổi là bình thường chứ phải loài ■■■ sinh ra bản năng chỉ để sủa và giữ nhà đâu.
Trước mình thấy A7 là 1 người có uy tín, sau vụ A7 cùng 1 đống đệ tử bình thường chả thấy gì mua bán gì, tự nhiên show lệnh hàng loạt rồi hô hào tổng tấn công với cách mạng gì cho một đống các nhà đầu tư tin tưởng đu theo giờ chắc bay nhẹ 30-40% rồi. Tầm cao thì chẳng cần làm vậy nhé, mà mình cũng đéo tin A7 cùng đám đệ biết trước tin mà 1 dạ 1 lòng cầm không bán đâu, toàn đệ 1 năm lời mấy chục lần mà, chắc cũng quay tay không ít. Còn bác cứ cắn thuê đi, biết đâu sau này được cục xương có thịt, cố lên

1 Likes

Anh em cứ đặt mình vào thằng HL. Nếu ko phải bị ép bán thì liệu nó có ngu đi bán kiểu này ko. Bố mày cứ mỗi ngày xả 500k giá trên trăm có phải ngon ko. Xong lại múc vào 1 ít kéo lên xả tiếp

Bác bô bô mà nói này chuẩn đấy😂

Thì cũng là mua giá cao hơn đáy, như hôm kia nó quay xe xanh đấy, hôm đấy bác mua giá xanh thì lại lõm hơn bác Upbo mua giá gần sàn trong phiên đấy

1 Likes

Thế túm váy lại HL nó còn bao nhiêu nữa bác =)))

ko còn thời chất tím ko ai bán đâu

2 Likes

Ae vào fb chửi chết bà thằng Quý phân này nhé :rofl:

2 Likes

Thẳng vô danh tiểu tốt quan tâm chi đến nó

Nó đang nói xấu a7 trên fb

Thể loại nó tuổi gì mà chửi A7, vứt xó nó đi . Ko đáng nhắc

Vét sạch còn cái nịt

1 Likes

Múc mạnh