Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

kéo Trần 3 phiên la bọn chim heo đua lệnh ngay

1 Likes

Tự nhiên HL nó lại giết gần chết nhỏ lẻ đã nuôi cho nó lớn để dâng hiến của ngon …cho những cá mập… nhiều tiền …

Thượng đế làm gì có Tài khoản. HimLam phải xả để lấy vốn huy động sau vụ Trái phiếu chui THM…

2 Likes

Cần tiền thì nó bán, nó bán vẫn có người mua đấy thôi, ai chả có việc cần bán.

1 Likes

bán kiểu này khác ghì công khai giết người vô tội đã nuôi nó lớn nhưng đúng luật

Lỗ thì lỗ ngắn hạn thôi bạn. Giá trị doanh nghiệp lớn hơn nhiều lần giá trị vốn hóa bạn nhé. Yên tâm cầm bạn nhé, mình cũng cầm nhiều - xuống vài chục % có sao đâu. Căn bản mình biết mình đang cầm cái gì? Thiên Thời chống lưng mà bạn (bác A7 nói ít sai lắm).

1 Likes

Đúng là chỉ có chứng khoán mới mang mn đến gần nhau hơn, qua mới còn chửi nhau xong mà.

Tôi còn thấy thằng Q menly hơn, xả 1 nhát khớp luôn 75 tr cổ/phiên, chứ ko đái dắt như cái lũ này :rofl: , kiểu vừa bán vừa tiếc, trong khi nó có tốn công tốn tiền đánh lên éo như Q đâu.

1 Likes

Đáng nhẽ ra cổ đông quá lớn như HL là không được bán như vậy ,luật hiện nay chỉ áp dụng phù hợp cho những cổ đông lớn nhưng có tỷ lệ khối lượng cổ phiếu sở hữu ở mức vừa phải không đủ sức làm chủ cuộc chơi như HL làm giá CP giảm mạnh áp đảo liên tục như vậy mà nguyên nhân là do cổ đông lớn quá như HL bán là không phù hợp

1 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye:

Bác mua cái làm DiG của em sàn rồi đấy kkkk

1 Likes

:slight_smile: em vui mà. A Lối Xưa định giá iem nó 68, nay sàn 69.3 em xin nhặt. Giảm xin nhặt tiếp nếu còn tiền kkkk

1 Likes

Tôi trêu Ông Upbo thôi, chứ vẫn giữ, bán gì mà bán

2 Likes

Vay để vỡ mồm, oánh tiền thịt thôi

Hôm nay Him Lam gần 20tr cổ rồi đấy hơ hơ hơ. Tuần sau HL k bán nữa thì có thể hồi lại, còn nó bán tiếp thì xác định ga 3x nhé. Anh vẫn đang chờ múc 100 cổ làm bát phở

Giàu bền vững cần gì vội. Nhà xe có rồi

1 Likes

Lên F giải trí thôi kkk

Loại làm thuê cuốc mướn nghèo rách

Điên. Chạy grab đi kkkk

định mua 100 cổ thôi mà phải canh me về 3x,nghèo mạt rệp vậy

2 Likes