Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Bán đi ko nó về 4x chết mịa mày

Đô đốc toàn múc Dig 9x. Tưởng là ngon. Ai dè thôi ủn tiếp tb giá vậy.

Ông nên vào Tây Nguyên đẽo cày mà sống chứ ở chứng trường chết ko toàn thây đâu.

chào mừng mày về đội của A7, nhưng mày lần sau câm mõm sáng nhổ chiều liếm lại nhé

2 Likes

sáng nhổ chiều liếm như mày, đéo đáng mặt làm cd DIG

1 Likes

sủa tiếp đi con, con m.ia mày chắc thổ huyết có đứa con sáng nhổ chiều liếm như mày nhỉ

Úp trên rồi đó bác

lãi được có 17% thôi à =)) Him Lam nó bán hết thì chắc -17% =))

Trình còi của mày chỉ nghĩ được có thế thôi ah. Về mà hỏi lại thằng bố con mẹ mày ấy, rồi hãy thưa thớt

1 Likes

đợt này bác có vào VT ko quan tâm làm gì mấy ông tướng xanh đỏ đấy.

thầy thì cũng ngã ngựa thôi kk , lại về máng lợn 6x tin t đi kk , ae nào bán 1xx về 5 6xúc lại ngon

so với DGC DPM của anh thì chắp tay mà vái =))

tầm này xác định lên nghìn tỉ chứ giảm thế thì vẫn còn bình thường :))

1 Likes

Mày thì có cái gì ngoài cái mồm c hó mà ăn tục nói phét. Chấp thêm thằng bố con mẹ mày chổng đít lên sủa

1 Likes

chuẩn bị âm 10 tỷ thôi, nhìn còn chơi outroom thế kia chắc toàn margin. Call margin =))

Thôi diz bà mày đi kiếm cái j mà hốc vào mồm, cả ngày le ve ko mệt à mày . Các bố ko cần mày phải lo :joy::joy::joy:kk

1 Likes

Pic mình Ae bớt chửi mắng các quan điểm trái chiều đi đọc cho đỡ ghê. Ai nói gì mặc họ ko vừa ý thì lướt qua đê. Nhức đầu quá ! Để tâm thoải mái mà tính cho sáng suốt.

(bài đăng bị xóa bởi tác giả)

1 Likes