Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

dạ đúng bác, nhưng có thể nhiều ng cho rằng là sau này giá cao rồi HL mới bán (mà cả bác CT Tuấn cũng bất ngờ ý ạ), vd HL đều 2 lần lấy cớ sau vụ TMH để thoát chẳng hạn.

Xúi ngu thật. Lãi mười mấy tỷ ko bán giờ xui bán hoà vốn. Vãi thanh niên!

2 Likes

Mõm

Anh ấy còn mấy tk giá thấp hơn cơ, nta cá mập đó

Tao bảo tuần sau nó sẽ đánh lên để tay to thoát, sau đó nó sẽ chỉnh trước nghỉ lễ. Thằng nào muốn tối ưu thì bán xong mua lại. Còn ông kia tin tưởng DIG thì cứ nắm, giá vốn thấp thế không chết được.

1 Likes

Thế này là cá voi chứ không phải cá mập rồi

1 Likes

Nghe cái văn bán xong mua lại đã biết ông F0 rồi. Bán hơn 21 tỷ biết mất phí bao nhiêu ko? Rồi bán ngay đáy thì sao? Có gì chắc chắn bán xong nó giảm thấp hơn giá 58 nữa?

Show tài khoản lên nav =1/10 người ta thì chim lợn tiếp, ko thì cúp đuôi sang pic khác giùm :slight_smile:

2 Likes

Ngay đáy rồi giờ bán gì nữa mấy cha . Giờ có tiền là gom. Lúc trước tụi xọc mạnh cũng về 60, giờ giá sale off hết đát rồi

Đại ca cho e hỏi nếu lãi suất bank tăng thì cổ phiếu bảo hiểm có lợi k? a đánh giá như thế nào vể triển vọng cổ bảo hiểm giai đoạn sắp tới ạ. e cảm ơn.

F gì thì F cứ đớp được tiền từ thiên hạ là được. Ôm cổ dài hạn vứt đấy là ngon, là đầu tư, là sáng suốt. Bỏ dăm tỏi ra lướt sóng, mua đi bán lại ôn lại kỷ niệm ngày xưa cũng có cái hay. Tùy nhé

Mõm thì ai cũng nói đc. Bỏ 2 tỷ 1 ra mà chơi.

vào rồi, bắt đáy dig 87 đây nhưng vẫn 200
mới bán.

1 Likes

Đang bận lướt con khác, thứ 2 làm tý DIG, giá này quá ngon, lên được bao nhiêu thì lên

Sang tuần nhỡ về 5x là bán hết ý mà, ko chì đc như group này đâu. Kk. Rồi lại đi chim tiếp.

BĐS không kéo thì chả có ngành nào kéo vni để hút vốn ngoại

1 Likes

Lúc lên 100 mà mày ko sút đi để nó về lại 6x thì mày cũng lắm tiền nhưng gà vl. Đừng có khoe tk làm gì, cẩn thận sắp âm rồi đấy

Bảo hiểm dư địa còn siêu dài .việt nam chưa đến 10% dân số có bảo hiểm trong khi các nước khác phát triển bảo hiểm phát triễn cả mấy thập kỉ rồi và vẫn phát triển vì dân số luôn tăng.dư địa việt nam tương lai như nước ngoài nên bảo hiểm sẽ tiếp tục phát triển mạnh.

Lãi 13 tỷ ng ta ko nháy mắt ông nghĩ âm vài tỷ ng ta quan tâm sao? Đừng lấy tâm gà đo chí đại bàng nhé!

3 Likes

Ui cảm ơn bác đã chụp cmt em

1 Likes