Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

Gạo cội trên cái diễn đàn khỉ mốc này chứ k gạo cội ngoài chứng trường. Ai mà rảnh lên đây bình luận, chẳng qua đi ngang thấy việc bất bình cần ngăn chặn cho các F0 tránh bị lùa gà.

mấy anh t+ vứt đi tất.ngèo,hèn.

Quan điểm của tôi t+ hay chục năm đc hết, miễn bú được tiền mang về cho vợ con.

2 Likes

:rofl::rofl: lần đầu thấy anh em tà đạo , chính nghĩa hợp sức nhau ủn cổ phiếu kkk

1 Likes

A7 is superman !.
Mười năm lặn lội mới tìm được người cần tìm, “A7” !.
A7 xứng đáng là ''Two steps from hell" !.

1 Likes

Theo em thì dòng tiền bị các bác ở trên hướng sang chỗ khác nên dòng bds sẽ tăng trễ hơn dự kiến

Quả này phải vượt đỉnh nó mới bõ công cho ae :))

Khúc cua quan trọng đây , hóa tam 3 bận, lần này dự sóng lớn

1 Likes

Trước con sóng lớn bao giờ cũng là giông bão, hỡi cổ đông chân chính hãy thể hiện vững tay chèo đoạn này nào. Chỉ có đoàn kết mới là sức mạnh vô địch

1 Likes

Dự

Dự tuần sau ĐHCĐ là phi tít! Có tiền là Múc

Tuần sau có báo cáo quý 1 rồi nhỉ, nghe A7 nói hạch toán lợi nhuận 1k tỷ ko biết có chính xác ko?

Nguồn cung ko có mà tự tay bóp dái ;))

4 Likes

Mang đc là tốt bác!

Ngày xưa ông Minh bỏ STB thì nó cũng x3!

Thị trường này không có Phân đúng là có lỗi với vợ con: DCM BFC DPM :slight_smile:

phần gần ngọn cây còn lao vào đến lúc ngã thì đau lắm…e thích chơi mua ở gốc cây hơn

thank bạn

1 Likes

Hiện tại bác nào chưa nhận được thư mời họp cổ đông CEO gọi đến số Hotline của công ty : ‭+84 24 37875136‬
sau đó bấm phím số 0 để gặp nhân viên hỗ trợ xác nhận họp nhé không cần thư mời . …

1 Likes

Bên Himlam xả hết hàng chưa thầy ơi.