Thuyết Thiên thời vô địch ! A7 tự tin sau khi Himlam bán xong DIG sẽ bay nhiều lần như HDC bị anh Chính xả 25% công ty. NHA bị Peter xả

E non kinh nghiệm lắm,cứ trải nghiệm dần dần sẽ hiểu bản chất của ttck là ntn,ko chịu nổi nhiệt thì cứ cắt,bao nhiêu ng đã cắt ngay đáy xong vài năm sau nhìn lại thì hiểu

1 Likes

Kêu gào gì nhà đầu tư nửa mùa , trước khi mua vào ko suy nghĩ à . Tốt nhất tắt bảng đi làm việc khác hoặc cắt phéng cho đỡ mệt :wink: ở đời người giàu chiếm 5% thôi

Tối ngày cứ xem bảng điện thì thua kkk

Tiền của mình , kiếm được nhiều mình tiêu nhiều, thua chịu. Nên tự biết phải làm sao,

A7 said …. Khi nào chim lợn và tiếng than khóc rợp trời thì lúc đó là đáy :smiley: :smiley: … giờ vẫn còn tung hô lắm chưa đủ kêu gào chửi rủa!! Khóc thêm đi các cụ … khóc mạnh vào, chửi mạnh vào …

1 Likes

Cảm ơn bạn ,nhưng mình tìm đến năm 2020 vẫn chỉ thấy báo cáo kết quả giao dịch của HIMLAM chứ mình chưa tìm được Đăng ký giao dịch của HIMLAM. CẢM ƠN BẠN NHIỀU .

Mình nghĩ bạn nên bình tâm lại tự suy nghĩ. Trước hết là nên bỏ suy nghĩ làm giàu nhanh từ CK đi, tiếp theo nên nghĩ về lí do bạn mua CP của một công ty là gì?

Vì tin tưởng tư duy A7 hay vì tin tưởng vào tiềm năng của doanh nghiệp?

Nếu bạn mua vì nghe A7 thì hãy xem lại quá khứ xem đã ai nghe A7 mà nghèo chưa? Hay toàn những người yếu bóng vía, tàu mới chòng chành tí đã ướt mẹ quần nhảy tàu rồi cuối cùng lại về máng lợn.

Còn nếu bạn tin tưởng về tiềm năng phát triển của doanh nghiệp thì trong trường hợp doanh nghiệp vẫn tốt mà CP giảm là cơ hội mua vào chứ không phải lúc sợ hãi! Vì chỉ trên thị trường CK, chúng ta mới có thể mua bát phở bò với giá của vài cọng hành!

Thân!

6 Likes

Chúc thầy luôn vui khoẻ ! Luôn tin tưởng thầy vì triết lý đầu tư của thầy quá đúng !
Himlam ko thể cản nổi thiên thời thầy ạ.
Tự tin góp nhặt vàng giá rẻ thầy ạ

4 Likes

Đang tạo đáy rồi nhé

2 Likes

Tin chưa chính thức khả năng cao HimLam bán xong r đó ae

2 Likes

Thằng đầu bòi này lúc ẩn lúc hiện lúc thì chim lợn , lúc thì quay ra tung hô. Bố mẹ mày đẻ mày ra cũng vô phúc rồi

1 Likes

Vậy nghe anh said này: Khi nào còn hô múc là còn hàng muốn xả. thích thì bán nhà mà all in vào. Xem vài tháng sau dig 3x thì tan cửa nát nhà

Nào là hàng bơm thôi,vài năm sau chúng mày vào sủa vẫn chưa muộn mà

Em mua 90. Lên 104 mua thêm. Về 99 mua thêm. 95 bán con khác mua trung bình giá. Chốt lại tb về 98. Và nó rơi 1 phát về 7x. Em khoe thế cho các bác nào có đu thì thấy có người còn khổ hơn mình. :))

4 Likes

lâu rồi ko thấy bác, chắc dạo này bận à, hôm qua thằng ku @phucthu nó nhắc bác với bác @vinhnguyendinh đấy.

2 Likes

PHR trần cứng dòng tiền tìm đến cổ phiếu có lợi nhuận thật trả cổ tức thật DCM BFC HAH DPR… thay vì bánh vẽ in giấy hút máu cổ đông DIG CEO FLC VIX…

Nghe câu này của chú A7 thì ae yên tâm nắm giữ r, bán xong là lại mút chỉ

Đúng vậy.để 2023 giá lúc đó ko 2xx thì hãy vào mà sủa.lúc đấy ae chúng ta chấp nhận cho chúng nó chửi.còn bây giờ thì cứ chiến đấu thôi

3 Likes

Trọn niềm tin vào thầy A7. CEO một cổ cũng không rơi

1 Likes

Him Lam chơi 1 vố đau thế này. Bây giờ cần xác nhận họ còn bao nhiêu tr cổ nữa để anh em còn trung bình giá xuống. E dự là còn khoảng 20-25 tr cổ nữa và như thế phải xả hết tháng này khéo mới xong mất. Vậy thì đâu là đáy!?