Tích sản DIG: Vững tài chính - Sáng tương lai

TTCK xuống đâu phải mấy tin đó. Xuống vì mấy cái nội tại TT và thời điểm. Muốn tăng thì phải có tiền, muốn cp hấp dẫn thì DN phải kinh doanh hiệu quả. Để hiệu quả thì sx phải rẻ: đầu vào rẻ (Nhiên liệu cao, LSNH cao, …)

VN cứ bắt bớ là lại hiệu ứng giảm thái quá. Cộng thêm hiệu ứng thanh khoản thấp kì nghỉ.
Làm giá kiểu này là có dấu hiệu lũng đoạn thị trường.

3 Likes

bt thôi bác,tt vậy thì bao nhiêu năm nó mới nằm ở cái máng lợn chứ,lái said: ai chơi đc thì chơi ko đx thì tiễn kh mới kh kế tiếp :laughing:

Xin hẹn các cụ dig ở giá bằng hai cốc trà đá phố cổ :laughing:

Bác này chắc bán ở giá 120k :laughing:

Cảm ơn bác đã tư vấn, nhờ bác nhiều F0 thoát nạn :grinning:

Cuộc chơi này em xin phận nhỏ lẻ ,nước lên thuyền lên xuống thì xuống năm sau còn tăng ls vì một cái tết ấm no ,upbo chết tây lông thôi ae -không up nó sớm muộn nó úp mình :laughing:

Đấy là lý do tôi chọn tên @Luot_Song_DIG để các bác nhận diện trên diễn đàn này.

Bác bán ở giá 120k là ấm no rồi, tết này ăn chơi thoải mái.

1 Likes

chúng nó mất dạy thật, ở Mỹ chắc bóc lịch mẹ rồi ))

mé chart vni đéo thèm có sóng 5 luôn,mà đánh rát thật,lấy vài con trụ ra đè nhỏ lẻ tự nhảy xuống hố luôn,về 962-970 bật lên thì đẹp

1 Likes

Tại sao nó cho media đi hoang tin cho cá nhân sợ bán bằng được mà nó lại mua không sót tí nào, nó bồ tát tái thế à cả lò :smiley: Nó sợ nđt cá nhân bị âm tài khoản à cả lò :smiley:

2 Likes

ngoại đéo thèm nghỉ lễ vẫn gom miệt mài bác ạ,canh bạc này đè trụ cho ra sát vực,nhỏ lẻ tự nhảy khỏi cần ai đẩy :rofl:

1 Likes

Lúc trước nó còn media xúi giục thúc đẩy bán vì ngoại sắp đóng tk nghỉ lễ, thị trường rụng. H cơ hội chục năm có 1 ngoại nó khỏi nghỉ, canh gom hàng trước rồi nghỉ bù sau =))

2 Likes

pe quanh 10 là nó còn gom thôi bác,kiểu gì đánh dài chả lên 1500++ để nó úp bô thế hệ đu đỉnh tiếp theo,tiền nó là usd nên các ae cứ úp bô ngoại thoải mái ở vùng này :laughing:

1 Likes

Anh em up tây nốt đi cho máu , bán dòng hơn tháng trời, sợ thật

Mai sẽ có tổng phản công.

Để t đăng lời hiệu triệu của a7 :laughing:

Đm nó bán như chưa bao h đc bán cũng bị up bô khá nhiều từ tk to cá mập

chả sợ gì chỉ sợ già :laughing: