Tìm kiếm- Phân tích- Chia sẻ cổ phiếu cuối năm 2022: Đưa nhau về bờ!

, , , , , , ,

Chức mừng nhà mới bác biển, cảm ơn bác đã hết lòng và tâm huyết với tất cả anh em trong pic. Mong bác thành công và hạnh phúc mãi đồng hành cùng anh em ạ. Em mệnh kim lên cung xông nhà mới. Mong tất cả mọi người cũng thành công trong ttck

8 Likes

Mừng nhà mới!:innocent::innocent::innocent::innocent:

6 Likes

Chúc mừng nhà mới… Đổi phong thuỷ hi vọng thuyền trưởng đưa mọi người về bờ ạ :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Về bờ thôi các bác. Gia đình vợ cơm đang chờ cơm rồi

6 Likes

tân gia phát tài mn ơi

6 Likes

chúc mừng pic mới bác biển

6 Likes

Comment lấy lộc, chúc cả nhà bình an nửa cuối năm nay, các chuyên gia phong thủy phán TTCKVN 2022 “tiền hung hậu cát”, hi vọng đúng để tất cả ace về bờ an toàn và có lộc cuối năm

8 Likes

chúc pic mới bác chủ có nhiều tài khoản x3 , x 10

6 Likes

Chúc mừng nhà mới bác biển , chúc cả nhà đại thắng bội thu nhân xx lần tài khoản

6 Likes

Chúc tất cả các bác cuối năm sẽ về bờ và còn ôm thêm chút lãi để ăn Tết! :smiley:

8 Likes

Chúc bác khai trương pic “Đưa nhau về bờ” may mắn, thuận lợi. Chúc tài khoản tất cả chứng sĩ về bờ và có lãi trong năm 2022

9 Likes

Chúc mọi người sớm về bờ và bình an.

7 Likes

Em chúc bác @Oceanfutureman và các bác đại cát, đại lợi, e hóng ăn cỗ

5 Likes

chúc anh Biển và cả nhà đánh dấu mốc quan trọng để cùng nhau về bờ :slight_smile:

8 Likes

Chúc mừng nhà mới. Chúc mọi người mua bán thuận lợi!

8 Likes

Chúc mừng nhà mới bác Biển. Chúc toàn thể anh chị em ta có những thành công trong giao dịch và tuyệt đối tuân thủ kỷ luật .

6 Likes

Chào nhà mới bác Biển, chúc bà con cô bác mau mau về bờ :slight_smile:

6 Likes

Chúc mừng PiC mới, chúc cả nhà năm nay thắng lợi

6 Likes

Tung hoa, Tung hoa.

6 Likes

Chúc mừng bác Biển và cả nhà khai trương phòng hội nghị mới.

6 Likes