Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa

3x đơn giản; nếu vượt đỉnh cũ thì em nghĩ sẽ về 4x

2 Likes

Giá đất của LDG tăng mạnh thì giá cổ phiếu cũng phải về đúng giá trị thật, nhiều tài sản trong vòng 3 năm nay LDG hình thành có giá trị cao.

Giá cổ phiếu không tăng thì quá vô lý.

1 Likes

Giá thép có khi chỉ cần tăng 50% giá cổ phiếu thép có thể tăng vài lần mặc dù giá thép tăng thường không bền, không dài, tăng-giảm thất thường.

Trong khi giá đất của LDG từ năm 2017 đến nay đã tăng gấp 5 lần, vài năm nay LDG hình thành thêm nhiều tài sản có giá trị cao thông qua thâu tóm dự án ngộp mùa Covid.

==> Giá cổ phiếu LDG chỉ đang 1x là giá cách đây vài năm. VÔ LÝ

1 Likes
  • Mua LDG quá an tâm, trong 3 năm nữa lợi nhuận ~5000 tỷ, tính ra trung bình mỗi năm lãi 1700 tỷ===> vốn hoá cty LDG phải 17000 tỷ===> mỗi cp LDG giá 70k/1cp
  • Dài hạn phải 3 chữ số chưa chia.
2 Likes

Giá LDG đang 1x mình bảo giá trị thật phải 1xx ==> họ quy chụp mình lùa gà. Trong khi chính ban lãnh đạo LDG cũng định hướng doanh nghiệp tỷ đô tương ứng giá cổ phiếu 1xx còn gì. Bao nhiêu năm LDG phát triển quỹ đất và thâu tóm dự án, nằm gai nếm mật chắc chỉ để cho vui chắc

Nếu lãnh đạo không có định hướng tầm nhìn rõ ràng họ chê lãnh đạo bất tài vô dụng. Bây giờ lãnh đạo LDG đã định hướng đưa LDG thành doanh nghiệp tỷ đô có khi lại bị họ bảo lãnh đạo lùa gà cho xem. KHÓ VỪA LÒNG THIÊN HẠ LẮM

2 Likes

Mấy thằng đó là mấy thằng thích ăn sẵn ko chịu tìm hiểu đầu tư theo kiểu dình sắp tới bctc quí tốt ko? Nếu tốt mua vào tầm 1 tháng làm vài chục % nhiều hơn thì càng tốt ko chấp loại ko có tầm nhìn xa bác à. LDG mục tiêu năm 2022 giá 4x đến 6x

2 Likes

đúng rồi bác mình cứ nói 5x thôi không họ lại quy chụp mình lùa gà mặc dù giá trị thật của LDG xứng đáng 1xx

1 Likes

Các bác PR ác quá đó. Mà chả thấy ai vào, nhưng thôi, chờ đến tháng 7 vào sóng thì sẽ có nhiều người khen các bác.

xin lỗi mình chả cần ai khen hay chê. Nói PR ác chứ vẫn chưa bằng 1/10 của A7 nên giá LDG chưa tăng được bằng 1/10 của DIG CEO L14

2 Likes

Kém CEO tí thôi. Chứ cũng là cổ tăng nóng rồi mà bác. CEO DIG LDG tăng khiếp nhất, buồn chút là giờ tiền chưa vào. Nên thôi tranh thủ làm PR cũng được. Chờ khi thiên hạ chán BDS thì có lẽ nó lại phi.

Nói thật nhé: LDG bây giờ PR nhiều người còn chưa biết gì về nó. Anh em trên F247 chắc đã biết tương đối về LDG rồi nhưng ngoài kia nhiều người chưa hiểu gì về LDG và tiềm năng của nó nên mình đưa nó ra với công chúng là hợp lý.

Giờ đi hỏi LDG đang triển khai danh mục khoảng 15 dự án là những dự án nào thì tôi đảm bảo số người trả lời được không nhiều đâu

1 Likes

Cứ theo quỹ đất và số lượng cổ phiếu lưu hành mà quy ra giá cổ để xúc !
Nếu DIG 500k thì LDG 365k !

1 Likes

E mua LDG giá 19. Tầm này xác định ngồi im chờ cò đến tay thôi. Có lẽ phải cuối năm, chứ bảo bật ngay dậy trong quý 1 hoặc 2 là khó đấy.

1 Likes

Bật luôn trong tháng này, thế nhé anh em !!!

3 Likes

Hình ảnh bây giờ là đi tìm đất mỏi cổ để mua!

Nên cổ bđs như LDG anh hold mạnh !!!

2 Likes

Giá 19 năm 2022 cơ hội lãi >100% vẫn rất cao

1 Likes

E đang mong lãi 300%. Thế mới bốc công Hồng lỗ và trung bình giá hihi

2 Likes

Em all in giá 17 đây. Giờ ngồi chơi thôi vì em hết tiền rồi. Đã xóa app luôn, cuối năm mở lại xem thế nào :))

3 Likes

Thật vậy thì x3x5x10 !

2 Likes

giá 19 năm 2022 x2 x3 là khả thi

1 Likes