Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa

khớp giá nào bác :))

Tranh nhau dự án bds vì giá đất tăng mạnh mấy năm qua đó các bác mà lấy dự án giờ rất khó, đấu giá thì giá cao! Sự thật là thế

1 Likes

tay to đè gom coi chừng mất hàng

1 Likes
  • Chưa vội bác ơi! cho LDG quanh quẩn 16k tích lũy, ai còn tiền thì xúc thêm
2 Likes

đi gom lúa xúc tiếp :slight_smile:

1 Likes

Gần cuối Clip này phút thứ 30:20 bác ấy định giá LDG trong năm 2022 vượt 30 có thể tiến lên vùng 4x 5x

1 Likes

3 Likes

Lái nó chưa gom xong lại quăng cục 16.45 đè gom tiếp. Dọa thôi chứ ai bán kiểu đấy.

2 Likes

Lãnh đạo LDG thì ổn rồi, giỏi, có tầm nhìn, có nhiều mối quan hệ. Định hướng vốn hóa công ty rõ ràng cụ thể đi kèm động thái thâu tóm các dự án ngộp chớp thời cơ trong Covid

Bọn chúng có đánh nhau thì cũng để phát triển ktxh, phục vụ lợi ích nhóm tài phiệt thế giới thôi. Giúp chúng thanh lý kho vũ khí đạn dược máy bay các loại, tiêu tốn bớm xăng dầu tồn ứ, chứ tồn kho nhiều quá rồi! Việt Nam cũng chẳng ảnh hưởng mấy đâu, gía dầu có tăng đôi chút, mình tăng khai thác và chuyển hóa nguồn năng lượng là ổn rồi ! bb lợi dụng bán blu đạp vn để cơ cấu danh mục thôi !

2 Likes

Lạm phát hiện hữu rồi, bank tăng lãi huy động nhưng buộc phải giảm lãi suất cho vay hỗ trợ nền kinh tế ==> lợi nhuận bank sớm giảm mạnh

==> không mua bđs trú ẩn thì mua gì bây giờ. LDG đang trũng nhất trong dòng cổ phiếu bđs

Nhiều người họ mong cổ phiếu giảm để mua nhưng khi cổ phiếu giảm thật thì lại KHÔNG QUYẾT ĐOÁN MUA.

LDG giảm từ 29 về 15 mức chiết khấu rất cao và đã ba lần chạm 15 rồi bật mà còn chưa mua thì đợi đến bao giờ :slight_smile:

1 Likes

Nếu mình là lái LDG mình sẽ thực hiện chiến thuật cho LDG tăng mỗi tuần 1 giá thôi để tránh tình trạng tăng nóng rồi giảm sốc như giai đoạn trước. Mỗi tuần tăng 1 giá lên đến đâu xây nền đến đó hạn chế được đội T+ lướt sóng. Cứ như vậy dần dần LDG sẽ thành siêu cổ giá trị đúng nghĩa

2 Likes
2 Likes

ngon rồi. Đúng quy luật hạ tầng phát triển đến đâu giá bất động sản leo thang đến đấy

3 Likes

LDG lái đang đè gom.

3 Likes

đè gom rõ ràng bác ạ, đè gom thì mình cũng gom nhỏ giọt cùng lái

3 Likes