TIN CHÍNH THỨC! A7 rời khỏi HDQT L14. Có đôi điều nhắn nhủ với anh em ôm cổ BDS!

mài chưởng p đầu tư L14 à?

Cản tàu hoả đứt phanh. Kk

đang lãi mà???
nếu L14 gãy 45 về 40 rồi sẽ tăng đến đâu???

ku đang nằm mơ giữa ban ngày à, nằm mơ được tui phím hàng nữa đi nhé

Trước Huệ nói a7 ra hđqt l14 ko ai tin. Tìm lại bài của Huệ sẽ rõ. Huệ đoán tương lai chuẩn vì mấy bài tài chính Huệ vẽ ra dạy lại bọn nhỏ kk

1 Likes

Đừng sốc Vì Huệ ở tầng cấp khác

Lý lác mở đường cho a7 sống. Đọc hết bài huệ nói về a7, trước huệ nói chúng nó chửi huệ kinh lắm, giờ đọc lại phải nể huệ

Chú em mời anh, chưa chắt a ủng hộ :joy::joy: giống nick tiến sĩ giấy nhỉ :rofl::rofl::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Huệ ở tầm đếm cua còn ác hơn A7

Kk cua huệ là cua sống sờ vào ăn kẹp kk

con Evg a chờ giảm mới múc… :joy::joy:bố khỉ nó phi ầm ầm :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Múc VPH đi ko lại hối tiếc

2 Likes

Thời đó siết tín dụng. Cổ đông to nhỏ thằng nào hiểu thiên thời đều chạy đc hết. Có cái éonji tài

Tôi hồi đó sút đc 7x đm hú hồn con cá chồn

Giờ thì thời thế khác r.
Dig sẽ lên ngôi thái tử
L14 về quét chùa. Nhể

@huyen141292 hẹn chiều nay mà sao ko thấy em

Còn lâu anh ạ APS nó ngửi thấy mùi nó múc tây nó múc hàng lấy đâu ra

1 Likes

ồ rồi thằng thầy k7 của mài ở đâu roài, hehe

:joy::joy:đói mốc mồm cu :joy::joy: hàng không dám phím, mò vào pic người khác làm gì :rofl::rofl: :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

ku hãy tự nhìn vô tài khoản của ku, và tự vả vô mồm vì ku quá đần

Đần thứ 2 nữa là chạy đi nghe thằng ku 7 vô mua DRH, PDR, DIG L14 và bị anh đạp cho

hãy đu bám theo anh mà ăn vạ nữa nha ku, cổ phiếu BĐS của ku bị giảm sâu ko phải do anh mà là do trình của ku quá đần

:joy::joy:vớ va vớ vẩn :rofl::rofl: biết thì thưa thì thốt… người ta ăn lồi mồm, sứt mỏ, bục phô câu :rofl::rofl:đâu như tiến sĩ giấy đói mốc mồm :joy::joy: :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman: