Tin hót TCH, thời tới cản không nổi, sang tuần lại đua lệnh

CE nhanh cho em còn cho con bú các anh lái ơi!!!

1 Likes

Mịa mấy ông Tây lông khôn thế, các bác lái đánh lên đừng để nó múc giá thấp rồi sau lại úp lên nhỏ lẻ mình.

2 Likes

NAY em đã múc trọn vẹn ATC của em nó giá tròn 22 + 0.15 phí nữa hihi

1 Likes

TCH cuối phiên cứ giữ được như này là tuần sau ổn ấp đó các bác. Tây nay mục 1.1M cổ ngọt thế.

1 Likes

Ae có ai hiện cổ tức trong tk chưa ạ

1 Likes

Chưa thấy đâu? Nhưng đằng nào chả có, lo gì!

Hôm nay là ngày ĐKCC HOSE mới gửi danh sách, thì thứ 2 hàng sẽ hiện trong tk nhé các bác.

1 Likes

Các room cp đầu cơ tăng nóng đang bàn tán về TCH rất sôi nổi.
Dự là khi CRV lên sàn + Công bố 230ha đất vàng thì TCH sẽ có sóng thần.

3 Likes

Liệu BCTC Q3/2021 có ra trước Tết không các bác, cái khoản 200 tỉ chuyển nhượng công ty con cho CRV có hoạch toán không nhỉ, nếu hoạch toán thì ln quý này khủng phết đó.

Cứ nghĩ chờ đến ngày CRV chính thức lên sàn, công bố đã hoàn thành xong thủ tục pháp lý nhận 230ha đất tại Thủy Nguyên và khởi công 2 dự án Hoang Huy New City vs Hoang Huy Green River rồi đặt kế hoạch ln tăng trưởng mạnh cho 2022 - 2023 khi dòng tiền từ 2 dự án Hoàng Huy Sở Dầu & Hoàng Huy Commerce đổ về là em thấy bồi hồi quá, không biết giá lúc ấy em nó 4x, 5x hay thậm chị 6x nhỉ các bác, hi.

4 Likes

Chỉ mấy tấm hình này là các bác biết tuần sau phải làm gì rồi đó, khi thị giá TCH đang quá hấp dẫn:

5 Likes

Ad cho e hỏi là giờ em nên vào cả TCH vs HHS hay chỉ vào TCH, em F0.

Cảm ơn Ad.

2 Likes

Mua thằng mẹ TCH thôi là được b nhé. HHS tăng thì khả năng cao TCH sẽ tăng, HHS giảm chưa chắc TCH đã giảm.

3 Likes

Ok, tks ad nhiều.

Đọc quan điểm đầu tư của bác về TCH rất hay, có điều lái đánh hơi rát thôi. tuy nhiên quá trình tích luỹ cũng hơn 1 năm rùi, rất đáng lưu ý. Cơ cấu tài chính tuyệt với, kỳ vọng tương lai với các dự án mới rất tốt

3 Likes

Năm 2021 là năm của cổ phiếu Đầu cơ, giờ tìm cổ phiếu dưới 10K còn rất ít hầu hết đã tằn 3-5-7 lần trong khi năm trước còn có gần 300 mã cp dưới mệnh. Và con sóng Đầu cơ dòng cp Penny & Midcap này đã khép lại khi vụ FLC bung bét.

Năm 2022 sẽ là năm của cổ phiếu giá trị thật, tiềm năng chưa tăng giá như TCH.

https://vietstock.vn/2022/01/chuyen-gia-le-vuong-hung-vds-mua-co-phieu-cua-doanh-nghiep-co-gia-tri-la-mua-su-yen-tam-145-919522.htm

3 Likes

Triển vọng từ Hải Phòng quá lớn!!! Anh em hold chặt TCH!!

1 Likes

F lành mạnh room riếc gì hả bác? rải link miết hết các pic

1 Likes

Tiền vẫn còn bơm kích thích nền kinh tế thì bđs sẽ còn tăng mạnh, con sóng tiếp theo sớm sẽ đến thôi.

https://vietstock.vn/2022/01/ngan-hang-ky-vong-bom-rong-nua-trieu-ty-dong-ra-thi-truong-quy-i-757-922883.htm

8 Likes

Đầu tư giá trị mua được cp tốt giá rẻ cứ tự tin hold, kệ các bác lái muốn đánh sao thì đánh, đến phút cuối thì cp vẫn tăng về đúng giá trị. Đầu tư T+ thì hãy quan tâm đến lái, còn đầu tư trung dài hạn thì đừng quá để ý mấy cái tiểu tiết đó.

Lái đánh càng rát thì càng đáng đầu tư, càng là cơ hội cho các bác được trải nghiệm, được tôi luyện tính kiên nhẫn và bản lĩnh, chỉ những NĐT kiên nhẫn & thật sự hiểu tiềm năng DN thì sau cùng sẽ hái quả ngọt.

11 Likes

TCH hôm thứ 6 khoẻ so với dòng sang tuần lại phi

7 Likes