Tin hót từ bà bán trà đá . sòng đã ổn . Sóng hồi khủng

Không có chuyện đó đâu . đánh sốc như thế này . chỉ 1–2 phiên nữa là tạo đáy :grin:

1 Likes

Ối dồi ôi, vẫn chưa đái à bác chanh :smiling_face_with_tear:

2 Likes

Ít nhất cũng phải hết ngày mai :grin:

2 Likes

Hic, nốt phiên mai thì cũng cả ba bốn phiên mới về gốc cụ ạ :smiling_face_with_tear:

2 Likes

Thực sự là vậy mà :shushing_face:

2 Likes

Chứng mẽo lại xanh bát ngát rồi đó . đến cuối phiên mã vẫn cứ tăng mạnh . thì mai chứng vịt sim tím hết :sweat_smile:

1 Likes

Có phải cái tin . ông thầy nào đó sử dụng vốn sai mục đích không :sweat_smile:

1 Likes

Kinh, cụ trà đá còn đoán đc bên mẽo cơ à

1 Likes

Thế thì hôm nay đơn giản chim sợ cành cong .anh em nhỏ lẻ bị bán giải chấp :sweat_smile:

1 Likes

Nghe cơ mật mà bác biết thế tức trình bác kinh dồi đấy :stuck_out_tongue_winking_eye:

Bác Chanh chịu khó mò tin vỉa hè đi.

2 Likes

Chắc chắn không phải do DJ mà sàn trên diện rộng như vậy đâu. Có tin đồn NH nước ngoài và 2 tin đồn khác không bao giờ dám nói vì là tin đồn mà :face_with_hand_over_mouth:

3 Likes

Bên mẽo đang giờ giao dịch mà :sweat_smile:

1 Likes

Ý em là bác đoán tới cuối phiên luôn ớ :joy:

1 Likes

Nói chung DD lên thư giãn học hỏi thôi bạn ơi. Bạn cũng qua pic thư giãn đó à? Không lẽ hôm đó tôi không lên. Cảm ơn bạn ghé thăm nhé :coffee:

3 Likes

Đánh chứng là phải mò tin. Black swan là cái đáng sợ nhất cho ng cầm cổ và tôi đg cầm cổ. thiên nga đen trong nước dò được. thiên nga đen TG thì chạy khó hơn vì phải nhanh tin TG.

3 Likes

Hic, khổ lắm bác ạ, bươc chân zô chứng cháo, tự mày mò đánh đấm, giờ bị chứng đấm vỡ mồm vỡ mõm :smiling_face_with_tear:

1 Likes

Hôm đó tôi vẫn có vào.

2 Likes

Thôi thôi . nếu như ông thầy ai đó qua bên Lào du lịch rồi sử dụng vốn sai mục đích . mà không phải . thì ở cái sử chứng vịt . chả còn đối tượng kinh tế chính trị nào cả :sweat_smile:

1 Likes

Thôi em tin bà trà đá của bác, cho nó có tinh thần lạc quan một tý :rofl:

1 Likes